Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iramba magharibi mbioni kwenda upinzani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Concrete, Jul 22, 2012.

  1. C

    Concrete JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Tathmini za kisiasa zilizofanyika ndani ya wiki tatu zilizopita na mfululizo wa matukio ya woga na kujihami, zinaoneka kuupa upinzani nafasi kubwa ya kulitwaa jimbo la Mheshimiwa Mwigulu, hii ni baada ya mkakati mkubwa wa kisiasa uliopangwa na CHADEMA wa kuanza kuyashambulia majimbo ngome ya CCM kuvuja, na makada wa Ccm kuamua kuanza kuuzuia kwa kila njia ikiwemo kubambikiza kesi na matukio ya kutengeneza ya fujo.

    Mheshimiwa Mwigulu naye ameanza kuwalalamikia kichinichini baadhi ya makada wenzie kumwachia mzigo mwenyewe na kuvujisha kwa makusudi
    mikakati ya ndani ya secretariety kama vile vita ni ya kwake mwenyewe wakati ni jukumu la viongozi wote wa chama kusisima pamoja naye.

    Chadema wao wanadaiwa kwenye mpango wao kusema kuwa kwa sasa wanaweza kuchukua jimbo lolote Tz bara kama wakiamua tu kuwekeza muda, rasilimali na nguvukazi yao kwa pamoja kwenye jimbo husika na wakiwa na mgombea mahsusi,

    Mkakati wao huo kuelekea 2015 ni Kuendelea na operation zao za M4C na Sangara ambazo zimeonesha mafanikio, target yao ikiwa ni majimbo ya; Iramba magharibi, Mtera, Igunga, Tabora mjini, Nzega, Morogoro mjini, Kilombero, Kibaha mjini na vijijini, Kondoa, Dodoma mjini, Mtwara mjini, Lindi mjini, Mbeya vijijini, Songea mjini, Ulanga, Mkuranga, Nchinga, Masasi, Namtumbo, Tanga mjini, Korogwe, majimbo yote ya mikoa ya: Arusha, Kilimanjaro, Mwanza, Bukoba, Dar, Manyara ,Kigoma , Shinyanga, Rukwa, Iringa na Mara.

    SOURCE: KADA MWANDAMIZI
     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Vyema..chunga huyo mwigulu asikulimboka
     
  3. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Nawashauri magamba wakimbilie kenya maana hiyo kasi ya m4c balaa!hilo chemba badala litetee masikini waliojaa iramba analeta taarabu na ukada,shame on him
     
  4. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Iramba Magharibi litakwenda kwa WAJINA lake Dr. Kitila MKUMBO. Hata huyu Mkumbo (Lameck) aiyesaliti jina lake anajua hivyo.
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Mhe Mwigulu Nchemba, nakuona upo tutoe wasi wasi mkuu kuhusiana na hiki kinachosemwa.
    There are currently 7 users browsing this thread. (2 members and 5 guests)

     
  6. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tujitahidi kupigania maendeleo na uwakilishi wenye tija Bungeni. Nafikiri umefika wakati wa kuacha siasa za majina na majivuni. Tunachotaka kuona sisi wananchi tuliowachgua ni maendeleo ya kuonekana na si takwimu tusizozielewa.
     
Loading...