Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipyana Malecela (10 years on) - RIP

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Dec 29, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]




    Katika maisha ya Binadamu hakuna jambo linalouma kama mzazi kumzika mwanae, lakini inauma zaidi hasa mwanae anapokuwa ni mtu wa watu na mtu mwema.


    Vijana wengi wa JF mtakuwa hamumjiui huyu lakini 10 years ishapita tangu Brother Ipyana Malecela atutoke na bado nakumbuka vividly siku ile tulpopata habari kuwa Ippi katutoka. Kiumri alikuwa kanipita lakini the Ipyana had so much respect for me kama mdogo wake and one thing about Ippy was sure. No matter how heated the discussion, no matter how terrible the situation, Ippy was never a part of the problem, and always a part of the solution.

    Mimi nilifahamiana naye kama brother na kusema kweli jamaa binafsi nathubutu kusema kuwa at this stage angekuwa mtu ambaye angebadili sana mambo ndani ya Chama na serikali kama si siasa za maji taka zilizoendelea kwenye ule uchaguzi wa Vijana Dar.

    Ippi ametangulia mbele ya haki na sote tuko njiani na to be honest mpaka leo naweza kusema kuwa hatotokea mwingine kama Ippi ambaye tulikaa naye, tulijishughulisha naye na pia tuli have fun naye....hakuwa na majivuno, hakuwa ndumilakwili, hakuwa mchochezi na pia alikuwa hajidai kama wengine. Love is not an easy feeling to put into words. Nor is loyalty, or trust, or joy. But he was all of these. He loved life completely and he lived it intensely hilo leo hii ukiwauliza akina albert, tom, mudi, omari etc wakatkuambia hivyo hivyo.

    How can I ever forget ofisini pale juu opposite Cassandra, Samora avenue palivyokuwa hapaishi watu kwa sababu ya Ippi na ucheshi wake? We loved him as a brother and one of us. At times I often wonder where did this guy inspiration from? was it from Mzee Malecela or mama yake au ndugu zake? To be honest nilikuwa sijuani nao hao ndugu zake lakini all in all-- he received an inspiration which he passed on to all of us... He gave us strength in time of troubles, wisdom in time of uncertainty, and sharing in time of happiness. He will always be by our side.


    Unlike wengine ambao kila kitu wao kwani ni why lakini kwa brother Ipyana it was always WHY NOT?

    Inna lillahi wa Inna Illahi Rajuun (hakika sote ni wake na kwake tutarudi)

    -SR
     
  2. l

    lasix JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    May he rest in peace,namkumbuka vizuri sana alikuwa jirani yangu pale upanga...mtu wa watu.ni km juzi tu maskini kumbe miaka 10 imekatika.mungu ampumzishe pema
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Lakini bado haujasema alikuwa mtu wa aina ggani na alifariki 2001?
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,049
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    R.I.P. my friend.
     
  5. l

    lasix JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Ni mtoto wa samuel malecela,alikua na cheo UVCCm nadhani,alifariki ghafla mengi yaliongewa lkn ukweli unabaki pale pale tulimpoteza mtu wa watu.alale pema
     
  6. k

    kuzou JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    alifariki siku ya pili baada ya kuchaguliwa kua mwenyekiti wa vijana mkoa dar.sikuwahi kumjua naskia akitajwatjwa tu na muumin mwinjuma na waimbaji wengine wa dansi
     
  7. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    R.I.P kijana wetu
     
  8. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jamaa alikuwa school mate wangu na rafiki highlands sec school iringa.baba yake mkuu mkoa.tulikuwa tunagombania vidada kwa kwenda mbele.rip rafiki
     
  9. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    RIP Le Generale Ippy!

    Wazee Wa Sauti Ya Umeme!
     
  10. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,018
    Trophy Points: 280
    Mungu amlaze mahala pema kijana Ippy. Nakumbuka kama alikuwa anajiandaa kigombea Uongozi UVCCM lakini akafariki ghafla.
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Several times vizuri vingi havidumu! Japo si vyote.
     
  12. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mwenye picha yake atuwekee basi
     
  13. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Aka shuleni aka idi amin.hakuchagua yeye watu walimpa.
     
  14. jebs2002

    jebs2002 JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,244
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Nilisoma na dada zake, shughuli zake kichama sikuwahi au kubahatika kuzishuhudia. R.I.P. IPPY.

    Siwezi kuongea mabaya ya huyu bwana, kwangu alikuwa poa tu!

    Tunakuja huko uliko IPPY ( whatever or where ever it isi!)
     
  15. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    RIP Ippy ->
    "If they ever tell my story let them say I walked with giants, men rise and fall like the Winter wheat but these names will never die... Let them say I lived in the time of Ippy, tamer of charm...let them say I lived in the time of Le generale..."
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    aisee jamaa walimchagua tu ccm wakampa mambo malecela alikataa tamaa sana na ccm kwa wakati huo akijua yeye next
    Mungu akuweke I.M pema peponi
     
  17. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,513
    Trophy Points: 280
    Hata simfahamu,tupeni wasifu wake basi.RIP IPYANA.Inasikitisha kwa kweli
     
  18. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #18
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    r.i.p ippi.
     
  19. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #19
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,944
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Simfahamu lakini nadhani kufa angali kijana ni pigo kwa Taifa lolote lile, kwani vijana hao ndio ambao future ya taifa inategemea; hasa kwa vile alikuwa ni kiongozi capable. Siku nyingi zimepiga kiasi kuwa majina nimeyasahu lakini mwaka 1981 nilikuwa jeshini Ruvu na mmoja wa watoto wa Malecela wakati akiwa waziri wa mawasiliano; alikuwa kijana mwungwana ingawa sina uhakika kama ndiye huyo.

    Mungu ailaze pema peponi roho ya marehemu
     
  20. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Jamaa nilipiga nae kwata pale Ruvu JKT miaka ile ya 83/84. Alikuwa mtu safi sana ila kifo akijui hayo................may be angekuwa fisadi la kutupa...... no body knows lakini alikuwa kijana powa.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...