Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

IPTL/ BUZWAGI/ BUHEMBA/ EPA/ MTUTUMA/ RICHMOND/ MGAO WA UMEME/ NOTH MARA/ TRL/ TICTs

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmakonde, Jul 23, 2011.

  1. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mpaka siku ile tutakapopata RAIS mwenye uchungu na nchi yake.ambaye anaweza kuwaprosecute wahusika wa skandali zote hapo juu,bila kujali wadhifa zao ,Ndipo taifa letu litasonga mbele.Tumeshikwa na kansa ambayo inahitaji chemotherapy ya hali ya juu.
     
  2. nzumbe

    nzumbe Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umesema kweli, maana sasa hadithi ilyopo ni ya umeme, na wengine wamesahau maovu mengine mengi ambayo serikali yetu bado haioni aibu kututendea!!.. Sasa tuamkeeeeeeeee....
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Apo kwa heading ni mtutuma au mchuchuma?
    Ni mpaka pale magamba watakapotolewa madarakani ndo kitaeleweka vinginevyo wakiendelea hawa hawa watalindana tuu
     
Loading...