Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

IPP yavamiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by M-bongo, Mar 22, 2010.

  1. M

    M-bongo JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana JF saa moja lilopita hapa kwetu tumevamiwa na Kapteni Komba akitaka mhariri wa Sema Usikike ili amtandike vibaoo kasheshe inaendelea
     
  2. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2010
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Patamu hapo...kisa?
     
  3. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Makubwa haya! Kulikoni?
     
  4. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu iweke basi vizuri tukuelewe!
     
  5. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenu ni wapi?
     
  6. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu vipi ama wamekukamata
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tupe picha halisi
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Upload picha mdau, au simu yako ya elfu 30?
     
  9. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #9
    Mar 22, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Inasikitisha sana kuona hata wanene wetu hawaelewi maana ya uhuru wa vyombo vya habari!! Pole mhariri. Komba kama una hoja si ufungue kesi mahakamani ambako utadai na fidia? Sasa ukiruhusiwa kumtandika vibao naye akakushtaki kwa kosa la shambulio si utakuwa umejinunulia kesi ya kuchukua sheria mkononi? Dhibiti hasira yako japo kwa Dakika 7 ili uwezetoa maamuzi sahihi na upate haki yako.

    By the way--- kesi hiyo inahusiana na siasa?
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Tehe hapo ujue kaandikwa, yeye nani mpaka amkate mtu vibao? sheria si ipo? nchii hii bana
     
  11. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    M-Bongo
    Tupe habari vizuri ili tukuelewe. Umeandika kama mtu mwenye wasiwasi utadhani wewe ndo unayetafutwa na Komba:D!
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Sasa huyo komba kwa afya ipi amtandike vibao huyo mhariri... hebu mchangieni mumtandike yeye akaseme polisi... kumbukeni self defence kwa mwanaume ni honor/prestige
     
  13. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Khaaaa! sasa wewe M-bongo sasa ndio umebongolewa au? mbona umezimika?!
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,384
    Trophy Points: 280
    Nambari wani ni sisiemu.
    Mhariri ajitokeze tuone komba atamfanya nini.
    Akimpiga hivyo vibao, afungue mashitaka polisi.
     
  15. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkuu naona unashindwa kutuletea taarifa za uhakika. Lakini taarifa nilizozipata sasa hivi kutoka kwa mdau mmoja aliyepo huko IPP ni kwamba Capt Komba aliingia kwenye ofisi za Gazeti la Sema Usikike akiwa amefura kwa hasira kutokana na habari iliyoandikwa kwenye toleo la leo yenye kichwa cha habari "MAHANGA, JOHN KOMBA WAPATA PIGO MAJIMBONI

    * Wananchi wawashangaa kumtetea Edward Lowassa
    *Wadai kumkingia kifua kashfa ya Richmond si sawa
    *Wasema safari hii watewaengua majimbo yao.
    * Wadai kuwa na wabunge wa aina hiyo ni fedheha kwao

    Ila nimeambiwa Capt Komba keshaondoka sasa na hali ni shwari. Hakuna taarifa zaidi iwapo walifanikiwa kuonana na huyo mhariri au la.
     
  16. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu angalau umetupa mwanga. Nimekutwanga senksi!
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hakuna utamu kama kumchania shati mheshimiwa komba maana ni ze komedi proper
     
  18. Celebrity

    Celebrity Member

    #18
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Au apigwe kabali na mtu mwenye hizi shoulders [​IMG]
     
  19. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    ....Kwa John Komba?....hapo Umenena teh teh teh!:D
     
  20. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    From choir master to an MP....WHAT A JOKE!!!!!!
     
Loading...