Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

IPP Media: Huu ni uzembe?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by macho_mdiliko, Jan 11, 2009.

  1. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2009
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Mara nyingi ukifungua tovuti ya IPP Media ukitaka kusoma gazeti la Alasiri baadhi ya habari hazifunguki... na unakupata error message "page not found". Huu ni uzembe au ndio style mpya ya ku-display web pages kwenye internet??

    Kwa mfano hii ni "error message" niliyopata leo nilipotaka kusoma kwenye "link" yenye kichwa cha habari "Vinara Kagoda kuanikwa Jumatatu"
    The requested URL /ipp/alasiri/2009/01/09/129428.html was not found on this server.IPP Media whats wrong?? Au ndio mnataka kudhihirisha ule msemo "hakuna kitu cha mwafrika kilicho kamili????"
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kwani lazima usome IPP kuna bcstimes , mwananchi , dailynews , thiday na mengine mengi
     
  3. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2009
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Sio lazima... lakini ni nini maana ya kuwa na tovuti basi???????
     
  4. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    na majira nao kama siku 3 ama 4 sasa hawapatikani.
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,062
    Likes Received: 9,772
    Trophy Points: 280
    Unalosema ni kweli kabisa. Mimi limenitokea zaidi ya mara moja, tena hata baada ya siku mbili habari unaiona lakini ukitaka kuifungua unapata hiyo message. Huu ni uzembe wa hali ya juu na upo sana kwenye tovuti ya IPPMEDIA.
     
  6. R

    Rodelite JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2009
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uliloandika ni kweli. Mimi pia imeshanitokea mara nyingi tu mpaka sasa nikifungua IPP Media huwa sihangaiki kusoma habari nyingine. Huwa naangalia "home page" tu.
    Huu ni Uzembe wa hali ya juu.
    (my opinion).
     
  7. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nawahimiza vyombo vya habari viimarishe tovuti zao ili watanzania wapate sehemu za kutolea maoni yao.
     
  8. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mtu kama huyu anayesimamia tovuti za ippmedia kesho analeta cv zake anaomba kazi wizarani au sehemu nyingine yoyote katika cv unaona kabisa alikuwa anafanya kazi ippmedia , mambo yenyewe ndio haya unategemea nini ??
     
  9. Modereta

    Modereta Senior Member

    #9
    Jan 12, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya ni uzembe kwenye internet website, lakini pia Kumekuwa na mazoea ya makosa mengi tu IPP Media print, mpaka imefika kwamba ukiona kosa wala hushangai, lakini unajiuliza Editors walikuwa wapi.
    Labda ni ile kwamba tumejenga tabia ya mwandishi kuridhika na kitu alichokiandika bila kukisoma mara kadhi ili kuondoa vimakosa vidogovodogo ambavyo vinapunguza umahiri wa mwandishi na Editor wake.
    Ukiangalia hata staili ya kuandika inasikitisha kiasi fulani, kwani huonyesha kazi ya kulipua boara nimeandika. Mara kadha mimi badohuona kipande cha gazeti kama Times la miaka kadha nyuma, bado unaona raha kulisoma unafurahia ile "presentation" tu japo habari imepitwa na wakati, unafurahia "grammar, planning, humour na analysis" kwani inafundisha kitu fulani. Labda ningewashauri hawa waandishi wetu kuwa wanasoma vya wenzao, sio kupata habari tu, bali kujifunza namna ya kuandika na kuvutia wasomaji.
     
  10. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwenye kuomba kazi, kuna makampuni fulani lazima uyatoe ili uweze kufanikikiwa. Ila tujue kamba tanzania bado hatujawa vizuri kwenye mambo ya internet, sometimes zinakata nafikiri ni sehemu zoe hata Ikulu.

    Keep on trying utapata ukikosa basi nenda kwingine ujaribu utapata.
     
Loading...