Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipo wapi The Mwalimu Nyerere Foundation?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kivumah, Oct 11, 2011.

  1. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...Wanajamvi hivi hii Taasisi ya Mwalimu bado ipo??, na inafanya nini?
    Kuna kipindi kulikuwa na Mpango(Project) wa kujenga Investment House kwa ajili ya hii Taasisi sijui ulifikia wapi?
    Tujadili.
     
  2. Hossam

    Hossam JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 2,179
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    unadhani baada ya Mchonga kumsababishia aibu mkuu wa kaya wa sasa kipindi kile monduli, m.k.w.e.r.e hawezi kihangaika nae, labda kama unataa ile R1 Foundation, hivi wewe ushamsikia jaah kaaya akisema 'bana wa taifa?' well kukujibu tu swali lako, foundation hiyo ipo kigamboni, choka mbaya.
     
  3. Hossam

    Hossam JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 2,179
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    duh, typing ya leo, utadhani nimevuta bangi, duh lusinde lusinde leo looh!!!
     
  4. peri

    peri JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Subiri masiku machache watakapo fanya kumbukumbu ya kifo cha mwalim utaisikia.
     
  5. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Haina hela kabisaa.........
     
  6. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ipo kama haipo
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Bora ingefutwa tu maana naona kama inashusha hadhi ya Hayati baba wa taifa,..
     
  8. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Interest za Viongozi wa wasasa siyo kum popularize Baba wa Taifa bali ku popularize maisha yao. Katika hali kama hii unadhani kuna innovation yoyote katika kuiendeleza The MN Foundation????
     
  9. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ​Mhh mi navyofahamu hiyo Foundation bado ipo tena iko strong. Ilikuwa wajenge kitega uchumi chao cha Ghorofa zaidi ya 15 pale karibu na Benki kuu, lakini kutokana na sababu za kiintelejensia walikataliwa na ba badala yake wakapatiwa kiwanja kile kalichokuwa kikitumiwa na Parking System wale jamaa wanaokusanya pesa town unapopaki gari lako. Hapo sasa ndio wanatarajia kuanza ujenzi huo.
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,236
    Likes Received: 5,527
    Trophy Points: 280
    utawala umeimaliza
     
  11. n

    nyamagaro JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 367
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Usicheze na DR. JK (aka dr wa uchakachuaji)
     
  12. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..Chanzo cha mapato cha hii Taasisi ni nini. Kuna kipindi Mzee Sabodo aliendesha bahati nasibu ambayo mapato yake yangetumika kuindesha hii Taasisi
     
  13. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..Kwakweli inasikitisha, kwa Wenzetu Ulaya na Marekani Taasisi kama hizi za Viongozi wastaafu/waliofariki ambao walikuwa ni Visionery Leaders kama Mwalimu, ndio Taasisi kubwa na zinaendeshwa na watu makini wanaoendeleza zile falsafa za mwenye jina la Taasisi kwa Vitendo. Hili kwanini limeshindikana hapa kwetu. Badala yake zinazoshobokewa ni Taasisi za Wake wa Marais, WAMA, EOTF. bado nyingine itakuja baada ya Uchaguzi 2015
     
  14. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..cha kushangaza Viongozi waliowekwa kuiongoza hii Taasisi ndio wale wanasema walikuwa Wanafunzi wa Mwalimu, Mzee Butiku Joseph, Salim A. Salim?. Where have all leaders gone?
     
  15. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...Well kama una uhakika ipo na ipo strong, vizuri. Lakini kwanini wanafanya mambo yao chini ya Carpet, kimya kimya. Tunataka kusikia nini wanafanya kuendeleza falsafa za Mwalimu kwa Vitendo, Tunataka kuisikia inatoa Scholarships za masomo kwa Wanafunzi wa Vyuo Vikuu waliopikwa kuzienzi falsafa za Mwalimu ili wawe Viongozi wa Nchi hii baadae, tunataka kuisikia inakemea vitendo vya Rushwa na Ufisadi vilivyokithiri ktk Nchi hii sa hivi ambavyo Mwalimu alivikemea kwa nguvu zake zoote
     
  16. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #16
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,366
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    Mkurugenzi mtendaji amekula pesa zoooote kazimaliza. Alipewa pesa na Sabodo ili achezeshe bahati nasibu zawadi hazikuwahi kutolewa!! Alipewa pesa na Museveni hazikujulikana zilipoenda!! Muulizeni si yupo?
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    sasa hivi ndio kuna makontena ofisi ya NPS..
     
  18. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #18
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,366
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    Walifanya kosa na wao kuutaka utawala wa nchi badala ya kuwa kando na kusimamia sera za mwalimu kwa kukemea Rushwa na Ufisadi. Sasa baada ya kuingia kwenye kinyang'anyiro walijikosesha fursa ya ukemeaji kwa kuwa walinyanyaswa na mtandao. Sasa wakaanza kuonyesha hasira zao na hadi hivi sasa wana hasira wanakosa objectivity!
     
  19. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 597
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Sidhani kama MN Foundation ipo imara kama ilivyosemwa. Sometime back we used to hear or watch a number of activities done by the Mwalimu Nyerere Foundation but nowadays Mh Mh hata Joseph hasikiki.
     
  20. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #20
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,366
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    Kuna post mzee butiku amenena!
     
Loading...