Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipo wapi busara ya kikwete?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by urasa, Sep 30, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    alishawahi kutoa kauli kwamba watoto wa shule za kata wanapata mimba tokana na kiherehere chao,waungwana tukajua mtu mzima alipitiwa na kuchukulia kama bahati mbaya,jana tena kwenye kampeni zake kaishiwa busara na kusema wanaopata ukimwi pia ni kiherehere chao,huo ni unyanyapaa mkubwa kwa wagonjwa wa ukimwi tokana na kauli yake,ipo wapi busara ya kikwete?
     
  2. k

    kingwipa1 JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 2, 2008
    Messages: 333
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ficha upumbavu wako usiifiche hekima yako!! Amechanganyikiwa ingawa amepewa muda wa kupumua baada ya Slaa kupumzika kwa vikao vya ndani na bado moto mpya unawashwa huko Moro na kwingineko. Mimi namsubiri Slaa kwetu Ujiji ili tumchanganye Aiseee tena na aanguke asiinuke tena. Huku ndo kwa Juma Njemba bwana, njoo na akina Yahaya mia mbili utakiona cha mtema kuni.
    Kikwete baiiii!!!!!!!!!
     
  3. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :preggers:
     
Loading...