Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipo siku WABUNGE

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by che wa Tz, Jan 31, 2012.

  1. che wa Tz

    che wa Tz JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huko tuendako kuna siku WABUNGE wataapa kwa
    kushika burungutu la PESA badala ya BIBLE ama QURAN"...............let wait and see
     
  2. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii itakuwa kufuru kubwa ambayo hata watoto wetu hawataikubali.
     
  3. W

    Wazakwanza New Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kali, ila inafanana na ukweli kwa jinsi mambo yao yanavyoenda.

     
  4. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    wabunge wa ccm karibu woote watakufa,baada ya muda si mrefu,kwani wamekubali kutoa dhabihu au kafara maisha ya wananchi wa Tanganyika.Mungu uwaone hao,maana kisasi chako kinakuja taratibu
     
  5. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Ha ha! Wabunge ni mafisadi.
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    wajumuishe Joseph Selasini na Shibuda, miksa Khalifa A. Khalifa...
     
  7. che wa Tz

    che wa Tz JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mkulo leo kajitia hakusikia swali la kuhusu fedha za rada kwenda kwenye ununuzi wa madawati, hii nadhani swali lilimchefua coz yeye anafikiri watazitafuna vp, Halafu mbunge analeta kiherehere cha madawati
     
Loading...