Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipo siku ndoto yangu itatimia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by drphone, Apr 20, 2010.

  1. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    naamini kutokana na ushindani uliopo wa mitandao ya cm ipo cku mtandao mmoja utaamua kutumia kiwango kmoja kwa mitandao yote yani kama ni thumuni basi mitandao yote na ililikitimia watanzania watakuwa wamepunguziwa mzigo wa kutumia line 2 au cm 3-4 kwa wakati mmoja kwa sababu ya mfumo wa kila mtandao kujivutia kwake yani mwamba ngoma uvuta upande wake na ninatabiri atakaye aanza hili ni tigo kama kawa
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    labda itakuwa hivyo ..ngoja tuendelee kusubiri
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yani itakuwa ivyo tu na itakuwa raha tu
     
  4. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #4
    Apr 20, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    ha ha ha.Sahau hilo.Katika soko la ushindani mkiwa wote kwenye viwango sawa hamshindani tena lazima mmoja awe chini ili amzidi mwenzake..
     
  5. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #5
    Apr 20, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Nakuambia!!!!!!!!!!!!! mimi nililazimishwa kununua line ya TIGO, ezi hizo BUZZ kisa, cheap. mpaka sasa nimestack na maline 3, thanx to chinese wametupunguzia mzigo, maana siku hizi kuna simu yenye kutumia line 3.
    kuna siku nilimkuta mtu ana simu 4, mifuko na mikono imejaa simu; LOL!
     
Loading...