Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipo siku JamiiForums itaandikwa kwenye historia ya Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by karatta, Jun 27, 2012.

  1. k

    karatta Senior Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu poleni kwa maisha magumu kwa kila mtanzania,poleni madaktari kwa kiongozi wenu kufanyiwa unyama.

    Naamini kabisa JF one day itaandikwa kwenye vitabu vya kumbukumbu vya ukombozi wa taifa letu.

    JF nimekuwa nikiifatilia kwa muda mrefu sana, na nimegundua kuwa ni moja ya chachu ya MAPINDUZI ya taifa letu, ikumbukwe mapinduzi ya Misri yalichochewa na mitandao ya kijamii, so WITO WANGU naomba tunavyo kuwa tunapashana habari na kujuzana mambo muhimu kuhusu taifa letu, naomba kila mwenye ndungu vijijini ajaribu kuwa ANAWAELIMISHA, coz watu wa vijijini walio na elimu ndogo, hawapati habari kwa muda NDIO WATUMWA WA CCM,THEY DON'T KNOW WHAT TO DO, zaidi ya kuendelea kuwa mtaji wa MAGAMBA.

    Kwa upande wangu nimejaribu sana kuelimisha nugu zangu wengi sana wa vijijini and i hope wamenielewa and they will participate for changes.

    vipi kuhusu ndugu zenu wa vijijini?

    Bibilia inasema msiogope bwana atasimama mbele yenu!

    TOGETHER WE CAN MAKE CHANGES,we beleave in God n he will stand for us!
     
  2. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nahisi serikali inaiogopa jamii forum.
     
  3. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Huu ndio mtandao pekee Tanzania wenye kusimamia ukweli na uwazi, na unatekeleza 100% uhuru wa mwananchi kujieleza na kushiriki ktk mijadala, ombi langu ni kuwa JF idumu na misimamo yake mpk Tz yetu itakapopata ukombozi wa kweli! Mungu ibariki JF, Mungu ibariki Tanzania!
     
  4. B

    Baniani Mzuri Senior Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Well said
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,274
    Trophy Points: 280
    You have my like
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,467
    Trophy Points: 280
    I love jf.
     
  7. B

    Bob G JF Bronze Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni kweli imeulizwa hata Bungeni Serikali inaiona ni CHADEMA nyingine, Taabu ya Serikali Dhaifu mtu yeyote anae ongea ukweli ina mwona ni CDM, Haitaki sasa kusikia ukweli, inataka isifiwe hata ktk Ujinga, na Imeishiwa mbinu za kuleta Ustawi kwa watanzania, na imeamua sasa kukomoa wananchi kwa kutafuna mafedha na malasilimali kwa kasi ya ajabu. ndo maana kila siku ni fedha zimeliwa mara twiga kapandishwa ndege, mara wamewekewa mapesa huko Uswis, si tunadanganywa ooh Gas kumbe watu wamesha uza na kula cha juu, CCm sasa ina Komoa 2
     
  8. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mama Lwakatare aliuliza bungeni "nani ni mmiliki wa jamii forum"?

    ccm walisema matokeo mabaya waliyopata ya uchaguzi mkuu wa 2010 yalisababishwa na jamii forum pia.
     
  9. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Well said no addition
     
  10. D

    Don Draper Senior Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    samrichi vipi tena ?
     
  11. d

    dada jane JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwangu mimi JF ni kila kitu.

    Kwanza imenifanya niwe jasiri, niwe mwenye kujenga hoja kwa evidence (source) vilevile kuyafahamu mambo mengi, ya uhakika na kwa haraka.

    Mungu ambariki mwanzilishi.
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Kwa nini inaonekana kwamba JF ni wanasiasa? ina maana kule MMU na jukwaa la wakubwa wadau wake nani sasa? ni upuuzi mtupu JF ina jukwaa moja tu siasa, na majukwaa mengine yanawanufaisha watu mbalimbali, ila kwakuwa kuna mijitu wao inawaza siasa tu, wanadhani JF ni Chadema na CCM, huu ni uvivu wa kufikiri
     
  13. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,754
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Kweli kabisa ndio Media iliyo huru haiegemei CDM wala CCM wala CUF na ni chombo kisichochuja habari hivyo naomba MUNGU akijalie kidumu hata Dahari na Vyama vyote vife na JF idumu
     
  14. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,373
    Trophy Points: 280
    jf itahujumiwa before 2015 elections!i have a gut feeling
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Karatta.

    Acha kujidanganya JF sio mali ya Chadema kwanza fahamu hivyo...JF ni Jukwaa huru kuna watu wa kila aina kuna wana CCM, Chadema, NCCR Mageuzi, CUF, TLP, na vyama vingine na wasiokuwa na vyama...vile vile JF ni shule kwa watu wengine kwenye majukwaa yao JF...hakuna ubaguzi ni Jukwaa huru.
     
  16. h

    hans79 JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kalale dogo ukue, nyinyiemu maumivu matupu kwani vifo vya wasio na hatia mwaona fahari,ole wenu pana siku yaja ya kulia na kusaga meno,
    Endeleeni kujidanganya kwamba mtatawala milele.
     
  17. J

    John Kangethe Member

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna wa kuihujumu hapa, mpaka pale nchi yetu itakapokombolewa toka mikononi mwa mafisadi haya ya CCM.

     
Loading...