Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipo Morogoro hii... Dar mnayo?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Oct 26, 2012.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kuna sehemu moja hapa Moro (waliopo moro wanapafahamu), its a kind of a medium level Lodge, ambapo parking yake ni ya kipekee
    Kuna chambers maalum za kuegeshea gari, yaani zimewekewa mapazia. Ukipaki gari yako, huoni iliyoko pembeni yako, na ukitoka tu pazia linashushwa kwa maana kwamba hata ukiingia huwezi soma namba za gari iliyopaki pale. Yupo kijana mahsusi kwa ajili ya kudirect sehemu ya kupak, na ukishatoka anakupa parking lot number ili ukirudi usikosee ukafunua gari isiyo yako
    Inaweza kuwa ni staili tu, lakini kiukweli imeipa lodge hii umaarufu sana, na inaonyesha inapendwa sana na watu wanaohitaji faragha za hali ya juu...

    Watu wa Dar, kuna kitu kama hiyo? Arusha je, machalii hawajachangamkia huo ubunifu?
     
  2. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wezi wa wake na waume za watu hao. Kujificha kwa nini?
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wazinzi camp
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    ipo moro pande zipi nije nami nijivinjari kwa raha zangu
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kweli kabisaa kiongozi wangu..
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hit like button if you have pc maana ni pwoint balaa..
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sasa wee naye unataka upaki viatu kwenye parking lot?

     
  8. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mie nataka nikamgegede demu hapo parking lot.
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    kiwanda cha kuzalisha vvu kwa kasi ya ajabu
     
  10. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    naunga mkono hoja
     
  11. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hii ndo nzuri, gari full tinted windows alafu ukiingia hakuna anayekuona. I like it naweza kuifungia safari
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha, hapo sawa.

     
  13. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 876
    Trophy Points: 280
    Ipo wapi hii mnama, tukacopy ubunifu!
     
  14. RICARDO KAKA

    RICARDO KAKA JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 867
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    vipi hata meza za kukaa zina mapazia?
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    meza iko ndani ya chumba, kila watu wawili wanapewa chumba chao.

     
  16. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,649
    Likes Received: 2,986
    Trophy Points: 280
    Hapa Dar ipo mahali panaitwa Naamnani Sinza Madukani
     
  17. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,649
    Likes Received: 2,986
    Trophy Points: 280
    Wadau wa JF ukimwi katika nchi yetu kamwe hauwezi kwisha,ndani ya hizi hotel (Madanguro) mambo ya kutisha yanaonyeshwa kwenye mitandao yao ya ndani.Kanda zote za kifedhuli zenye kuonesha picha za ngono ndani na nje ya nchi zinaonyeshwa humu.

    Na mahoteli haya yanajaa sana mchana kweupe siku za kazi zaidi kuliko siku za mwisho wa wiki, Wengi wa wateja ni wanandoa, wake za watu na waume za watu. Mara nyingi hutoroka kazini kutumia muda huo kufanya ufuska, Na hata wakati mwingine hutoa visingizio kama wanaugua ,wanauguliwa or any excuse ili wakatimize lengo lao . Hata hivyo vyombo vya dola wanalijua hili , tena na wao ni washiriki wakubwa hivyo hawawezi kulizuia.

    Hatari kubwa ni pale watoto wetu wa shule nao huhusishwa katika ufuska huu. Haya ni baadhi tu ya yale madanguro machache niliyoyatembelea kufanya utafiti wa jinsi Ukimwi unavyoenezwa hapa nchini,wangapi wanatumia kinga na wangapi hatumii kinga;


    1.Namnani Sinza
    2.Blue Rose - Sinza
    3.Aspec Resort- Sinza
    4.Mbezi Inn- Mbezi
    5.Teepee Ubungo
    6.Samaria Hotel- Makuburi
    7.Transit Motel -Majumba Sita
    8.PR Hotel- Uwanja wa Taifa
    9.Kusini Guest house -Saba Saba
    10.
    Wana JF ongezeni orodha hii hii tupate kuichambua na kuiweka hadharani hali halisi ya kuenea kwa ukimwi na utovu wa maadili katika jamii yetu.

    hii ilitupiwa humu miongo kadhaa iliyopita
     
  18. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    Kipepeo Village Kigamboni (Huku mwajifungia mwezi hakuna wa kuwaona) Huku vidada vya bongo kwa wazungu. Mmeo akikwambia nimesafiri mvizie humu.
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    hapo kwa wezi wa waume na wake za watu......

    Kwa style hii Tanzania bila ukimwi haiwezekani
     
  20. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    duh!kazi kweli
     
Loading...