Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipo hivi kwa wengi kila wakati...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ngoshwe, Jul 28, 2010.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ukiwa na mpenzio/ mume/mkeo mwatembea mmeambatana, mara inapotokea jozi (pea) nyingine ya wapendanao mkapishana nayo, jaribu kuchunguza kwa makini...

    Wengi ya wapendanao huwa wanapoteza kabisa kwa muda hisia zao juu ya wenzi wao...

    Kwa kawaida baadhi ya wanaume huwa na jicho la kasi la tathimini, waweza hata kugeuza shingo kwa staili kumtizama mwanamke wa wenzie..huku akifikiri moyoni labda kuna vitu anavikosa.... Pengine kama utabahatika, unaweza kukuta kumbe na mwanaume mwenzio nae huko nyuma alikuwa akimkata jicho wa kwako akiwa na fikra zinazofanana na wewe!!.

    Kwa wanawake, wao si rahisi sana kukuta anageuka, ila baadhi yao anaweza kuanza kuwaza moyoni mambo mengi ikiwemo tofauti iliyopo katika yake na mwanamke mwenzie au kati ya mwanaume alie nae na yule wa mwenzie.. tofauti ya mavazi,ulembo na harufu ya manukato yake na yale ya mwenzie..atatamani au kukereka nafsini, kwa nini ipo vile kwa wengine na sio kwake...

    Ukiwa makini sana unaweza kuyabaini haya kwa vitendo, ..wengi ya wanawake, anaweza kuguna,kuanza kujifuta uso, kulamba midomo, kurekebisha nywele, kuweka vizuri pochi, mavazi yake nk au pia kuanzisha maongezi yeyote tu juu ya wale mliopishana nao.. kama si kuwaponda basi kuwasifia.

    ....kama hakuwa amekushika mkono, bega au kiuno, na akiona hizo pea nyingine wameshikana, atafanya kila jitihada ya kuhakikisha nae anakukaribia, au pengine ikiwa ni mwanaume unamkwepa kwa kuwa ndae mbali, atazungumza tu "ona wenzetu/wenzio wanaojua mapenzi"...

    Kwa asili, wengi wetu huwa twapenda kutamani au kuchukia kitu kikiwa kwa mwenzio..mengine yanatufundisha na mengine yanatuharibia kabisa...
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ni moja ya vitu ambavyo mimi nimeviingiza kwenye kundi la involuntary reflexes! Mie ni lazima nitazame na kwa kweli hupenda kujifunza kutoka kwa pea nyingine yale yote ambayo naona ni mema.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jul 28, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,619
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Ila wakati mwingine huyo uliyenaye asiwe mkorofi, maana wengine wanaweza kuanzisha zogo kwa nini umegeuka wakati upo nae!
     
  4. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    pengine unaweza kujikuta umejikwaa au unazabwa kibao..
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kujikwaa imo hata kunusurika kugonga ikiwa nilikuwa naendesha! Kuzabwa kibao Helllllllll NO!:nono:
     
  6. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inatokea hata kama uko mwenyewe ukakutana na wapenzi wameongozana, jana nimepishana na couple mahali nikawaza wamependeza nikageuka kuangalia tena nikakuta nagongana na macho ya mwanaume nikajiuliza kwa nn amegeuka?
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 983
    Trophy Points: 280
    Hila kwa Dar utatokwa na kucha nylamsingi ingi maana kila mtaa.....disgn tofauti.......utachemka tulia nawako sikia kengele!!!!
     
  8. RR

    RR JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Lazima uchungulie kidogo ati....hata hiyo couple itakua imewachungulia na nyie...
    Ishu ni jinsi ya kuchungulia...usikamatwe!
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 983
    Trophy Points: 280
    Hila kwa Dar utatokwa na kucha nyingi maana kila mtaa.....disgn tofauti.......utachemka la msiningi tulia nawako sikia kengele!
     
  10. K

    Kituko JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,102
    Trophy Points: 280
    hilo kwa kweli ni la kawaida, hata shemeji yenu analijua maana hata saa nyingine kama sijaona ananistua niangalie, maana mara ya kwanza nilikuwa naibia kumbe alikuwa ananichabo tu, sasa ikatokea siku tulipishana na kapo na kabla sijageuka nilimtupia jicho kwanza nione yupo wapi na kabla sijakaa sawa akaniuliza leo ugeuki kuangalia hao jamaa, na kuanzia hapo ikawa kama ni joki tu lakini ndio hivyo, lazima niangalie lakini sasa bila kificho
     
  11. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu kuna kisa kimoja, jamaa mkewe aliamua akaongezee "makalio ya kichina"..kwa kuwa mzee alipenda sana kupiga kijicho/ chabo pindi akiona "waliojaaaliwa makalio" wanakatiza karibu yake.

    Hakika kwa akina mama wengi upenda kutimiza yale ambayo yatawazuia wenzi wao kufikiri tofauti. Hali hii ndio inapelekea kupitiliza katika vibwagizo vya miili yao ikiwemo kujiongezea "ulaini na un'gavu wa sura zao ikiwemo kujichubua/kupiga deki sura; kujiongezea makalio na nyonyo, na wengine hata udiriki kutumia zile soap za kichina za kubana/ kuirejesha ujanani "bustani ya Eden" ilimradi kuwafurahisha wapenzi wao pasipo kufahamu maradha yake..
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Ngoshwe,trust me!wanawake pia huwa tunageuka.ila kwa style flani,kwa hiyo huwezi kugundua!:bowl:
     
  13. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hiyo staili ya kugeuka itakuwa na siri kuu...
     
  14. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kiasili binadam hatosheki na wala haitafika siku akatosheka. Si ajabu wanaopishana wangependa kubadilishana wenza kuona ni kitu gani mwenzake anafaidi nae anakikosa. Ndio maana wazungu wanafikia hatua ya ku swap wenza. Sasa kwa hisani ya watu wa marekani tusifike huko
     
  15. A

    Audax JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmhhhh-kuridhika muhimu
     
Loading...