Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

...ipo haja ya kuwa na jukwaa maalum la SALAMU

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by BAGAH, Mar 13, 2012.

  1. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...reply ya kwanza na ya pili tu,ndo inabeba maana ya post...zilizobaki salamu tupu na porojo...
    oooh Ericky nakusalim Amyner
    oooh Husny namtafuta husby wangu Jg...
    oooh DA anamwambia SL sijui nn!
    oooh Kongosho kaja na umbea huko hata haufanani na uzi...
    oooh Mtei One naye anatongoza mke wa mtu (Myner)
    ...watu wanachekaa weeee kwenye nyuzi za watu...
    je ipo haja kuwa na jukwaa maalumu la SALAMU tuuu msalimiane hadi na kupeana umbea wenu wote!..?na hao niliotaja hapo juu ni baadhi tu ya watu maarufu wa kuchakachua nyuzi za watu!LMAOOOOOOOO!
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hahahahaha!.... Hata likiwepo hilo jukwaa kusalimiana kwenye uzi kuna raha yake lol...

    Twende kule kwenye uzi wa Sauti tukaendelee tulipoishia.
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    tehe!...tena ww ndio bingwa asee!natafta uzi wako...ukiweka tu,cha kwanza nasalimia wooote!
    haya tangulia shem naja nimalizie hii ndovu yangu hapa...
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Lol, makofi lazima yakuhusu...


    Usiongeze ingine manake nakuona umeanza kulewa hapo!
     
  5. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    usijali...kwan kaka leo yupo?
    afu shem mbona kwenye DEBATE sikuoni?na zile point nilizokuandikia hata hujakariri?...bo!
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Niko bado nazikariri, bana mambo gani hayo ya kufikirishana jf? Sipatani na kiinglish mie, labda ingewekwa kwa kifaransa ningechangia lol.
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Napenda kutuma salamu kwa mume wangu judgement.
    Ujumbe:nampenda sana.
     
  8. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Umegundua nini Bagah??
     
  9. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nawatumia salamu wanaJF wote walio single... Ujumbe maisha ya usela samtaimu yananipa raha.
     
  10. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Bagah zile poembe za jana hazijaisha bado?
     
  11. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Hello my love i mic u baby
     
  12. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    teheee...mwenzio inazunguka na damuu!imekua sehemu ya mwili sasa...
    haya tuma salamuuu!
     
  13. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    teheee...ww umenichekesha kwa nguvu ona sasa!..
     
  14. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hujajifungua?au unatuma salam ukiwa wapi?...LOL
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    nipo wodini.
     
  16. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    duh kweli mnapendana asee!
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    na wewe ulikuwa kamati wa majungu eeh! Tunapendana hadi tunajishangaa. Lol
     
  18. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...kwan wamenipa kamati shem!..hakuna kitu...can you just imagine resource kama mm situmiki kwenye harusi yako...!ila angalia usije ukasubiri bwana harusi siku hiyo asitokee!
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Natuma salamu kwa wanajf wote wajane wa kiume wenye umri wa miaka 45+
    Ujumbe: natafuta mchumba
     
  20. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Sijui nianze na Bagah , au Husny! Hapana ,
    jibu nimelipata naanza Husny ndiyo namjua utamu wake !
    En'hee Mammiy, ujumbe nimeupokea , pamoja na kwamba leo dukani kwangu mauzo hayakua mazuri, but kwa salamu hizi ni fully-mauzo .
    Na hivi nafunga duka.
    Then Bagah kwa kuuleta uzi huu, naijua coner ulipo wambie tu wahudumu wakuletee vinywaji , na huyo Mangi hapo kwenye banda la nyama , atengeneze mguu auchome vizuri aukaushe Mie naja.
    Husny nipigie badae niko road kwa sasa.
     
Loading...