Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipo dawa ya hangover?

Discussion in 'JF Doctor' started by Omumura, Jan 16, 2010.

  1. O

    Omumura JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Siku hizi kila nikipiga mtungi bia mbili au tatu, naamka na hangover kali sana,na kuacha kunywa sifikirii kwa sasa.Ipo kweli dawa yake tofauti na kuacha?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Piga tena mbili za bariiidi asubuhi hiyohiyo! lol!
     
  3. O

    Omumura JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nashukuru mkuu, itabidi nijaribu kesho tena!
     
  4. C

    Consultant JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,988
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Omumura, inaaminika kama umepiga mtungi, kabla ya kulala, kunywa glass angalau mbili za maji ya baridi. Huwa inasaidia At least mimi huwa nafanya hivyo na asubuhi naamka fresh tu regardless nililamba ngapi jana yake...
     
  5. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ukiamka asubuhi kabla ya kupiga mswaki piga nusu lita ya maji baridi, baada ya kama nusu saa mambo yanakua poa. kuzimua haisaidii sana hiyo ni sawa na ule msemo wa kiingereza -stay drunk to prevent hangover
    sasa utakuwa hivyo mpaka lini?
     
  6. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Maji kabla ya kualala ndo dawa, sio lazima yawe ya baridi. Matatizo mengi ya hangover hasa kicha kuuma yanatokana na Dehydration.
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Maji ya baridi sana yanasaidia kunywa kabla ya kulala na kunywa pindi uamkapo hapo unaendeleza libeneke kama kawa.
     
  8. B

    Binti Sayuni JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 346
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndugu yangu kwanini kuendelea na mateso hayo? Omba Mungu akuondolee hamu ya kunywa hizo pombe zinazokutesa.
     
  9. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Unakunywa bia gani kiasi cha bia mbili or tatu kukupa hangover wewe? nakushauri achaa huziwezi!

    Or kama unazigida kikwelikweli......asubuhi kuna kitu inaitwa SAFARI WATER...new from TBL.....itandike hiyo chupa moja au simple zaidi....ndizi mbivu moja tu ina maliza kila kitu! then twanga supu ya moto ya utumbo!
     
  10. B

    Binti Sayuni JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 346
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Shida yooooote hii ya nini kwani asipokunywa anapungukiwa na nini? Achukuwe ushauri wako uliotangulia
     
  11. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh!!! Ila kweli BS
    Au........................!!!!
     
Loading...