Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipi tamu kwa wote? (he&she)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Amoeba, Nov 19, 2009.

  1. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    wakulu, hebu nisaidieni jamani, kuna pozi zingine nikimpa my wife anazikataa-mara anaumia, au haiskilizii poa. zingine anapenda kila siku wakati mm hata sizikubali! humu ndani tupo jinsia zote, najua kila mtu anaweza kuwa na mapenzi yake lakn tutajuwa wengi wanafurahia ipi.
    msiogope jamani hakuna anayekujua humu!! teh teh
     
  2. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,949
    Likes Received: 1,212
    Trophy Points: 280
    ahahahahaha.....i came to my conclussion that majority of women like it when i hit from behind...dawg style babyyyyy......KAMA KUNA MWANAMKE ANAYEBISHA ASEME YEYE ANAIFEEL IPI.....
     
  3. K

    Kaka Mdogo Member

    #3
    Nov 19, 2009
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Khaaa!! sasa tutajuaje wewe unapenda zipi na yeye anapenda zipi??? Wewe umesema humu hatujuani! sasa anza kueleza ni style gani ambazo mkeo anazipenda na zipi hazipendi, na ni style gani ambazo wewe unazipenda tukuelezee. Jua kwamba kila mtu ana style zake na haziwezi kuwa uniform kwa wote. Labda iliyo uniform ni missionary style peke yake, although I'm not sure!
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Who TOLD You?

    No comment for a while.
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Doggystyle.......
    The best position.....
    Hasa kama mwanamke amekusumbua na kukuchuna mda mrefu....
    Unamwambia bend over....its paback time,,,ha ha ha..
    Hasa kama ana wowowo kubwa....
    Ah....we acha tu.
     
  6. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Kuna thread ya mama mia inaasa watu kutokuzungumzia yale ya ndani mwao.... Sasa hapa mnataka nini? Wengine humu wanajuana vizuri tu! Au wenzi wao wanajua id zao..sasa hii si noma?
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    I mean payback time.
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    AMOEBA.

    Kaa na mwandani wako mdiscuss hili swala sisi ukituuliza na kama unataka ugomvi ss tutajuaje ipi mkeo anapenda? ina maana sisi tunamjua mkeo(samahani lakini)
     
  9. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,949
    Likes Received: 1,212
    Trophy Points: 280
    VC hapa nadhani issue sio kuficha yanayojiri ndoani mwetu kama alivyotuasa mama 100...hapa ni pamoja na kusend-meseji kiaina..kumweleza he/she wako kuwa nai-feel style flani hivi...ili hata ukirudi home unashangaa tuu mzee nakuambia ..pull it over...bend a little...au u come on top of me..gauge urself that majic stick...work-it-out...ahahahaha
     
  10. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    mm napenda sana dogish, lakini mzuka ukinipanda nakuwa nahit kw nguvu, tena nakandamiza izame mpaka mwisho, hapo analalamika. yy anapeda chali reversed yani alale chali niwe juu lakini nimegeukia miguuni lol! hii nayo tukiifanya sku kadhaa haitak tena!!!
     
  11. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    mkuu zingine MPYA, naweza kuzipata humu hasa toka kwa shes, kumpa masapraizi si unajua!!?
     
  12. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Kuwa mtundu na mbunifu, kwa nini wewe usiwe wa kwanza kubuni?na sio lazima anayotumia Fidel80/xspin ikupendeze.
     
  13. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #13
    Nov 19, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    nimebuni nyingi sana mkulu, mf. hiyo ya "chali reverse" nimeasisi mimi nikawagawia na jamaa zangu wakaipenda. kujifunza kuko kwa aina nyingi muzee!
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Nov 19, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280


    Style zangu hatazimudu kama ana kabamia. Mtu anayeomba kufundishwa jinsi ya kupata au kutoa utamu hawezi kuwa kwenye kundi langu.
     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    Nov 19, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mi kwa kweli my best position ni pale mamaa anapolala kiubavu halafu anajikunja na kutengeneza kana V halafu mie napiga magoti naingia kwa nyuma kwa kwelii pale huwa nafika sayari nyingine. kwa kawaida huwa yeye anaanza nikiingia hivyo km dk 5 yeye mzuks humpanda so style yake yeye ya kumalizia huwa mimi na lala chali yeye anapanda juu halafu miguu yake anainyosha kuifuata ya kwangu, hapo wakuu huku titi moja la kulia likiwa mdomoni kwangu na mkono wa kulia ukilipapasa titi la kushoto kwa kweli utamuonea huruma pale kwa kweli anakuwa hana ujanja atapiga kelele atajikakamua baada ya km dk tano hivi utasikia nidondoshe mbendembende anadai sasa wewe subiri baadaye maana hana nguvu tena, hapo ntaendelea kumchezea chezea km dk 5 hivi akizinduka sasa nakuja kumalizia na hiyo style ya kwangu analala kiubavu tena ubavu wa kulia anatengeneza kama V mie napiga magoti kwa nyuma kama doggy style lkn ya ki ubavu ubavu basi hapo tena atakuja again lazima apige kingine cha nguvu kwa kweli hiyo ndo style tukiwa wote kwenye MOOD tunamaliziana hapo.
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Nov 19, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah za kwangu unaweza usiamke wiki nzima maana najikunja kama nyani yaani nakuwa mdogo unaweza niweke kwenye kiloba jinsi navyo jikunja.
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Nov 19, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mimi mastaili mpaka nipige taska kazaa na kiroba cha valuu!-hapo ni MICHARUKO KWENDA MBELE!mzima mzima hivi?!...NO WAY!nisipolewa hata mwanamke simtamani
     
  18. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #18
    Nov 19, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    lol
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Nov 19, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha dah Valuu mazee respect lakini usizidishe ukizidisha tu utaishia kuchezea mausi.
     
  20. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #20
    Nov 19, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    yaani nikiwa mkavu mkavu hivi HAKUNA STAILI NINAYOIJUA!mimi naijua taska.kokoto kwa wingi,kitimoto ya kuchoma KWISHNEI!habari nyingine hizo labda ma-lavaboi wanajua,sisi ma-ulabu boiz hapana bana
     
Loading...