Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipi tamu gizani vs mwangani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, May 24, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Jamani tunawezapata msaadawenu tumekuwa tukibshana mambo mazuri yanafanywa gizani ndio....sasa wengine wanasema TLN zuri ukiwa mwangani...sijuwewe kwako
    lipi zuri unafaid ukiwa fizani ama mwangani ...tusaidiane ili nikanunu taa ya rangi rangi leo pale mwenge ...kupunguza mwanga
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    That is pdd bwana.....!the controversial....! ASALI TAMU IKILIWA KWENYE MWANGA.......UKIILA GIZANI WEWE MWIZI.........!
    HAVE YUO READ THE BIBLE TODAY DIDI?
     
  3. m

    mnyakyusa JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TLN mmelitaka kufanya nyie wenyewe sasa kwa nini mnafanyia gizani?? utaonaje mwenzio akifurahia ilihali mko giza totoroooo....mambo bomba mwangani unaona mtua anavyosikilizia mkandamizoooo........
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kote kote tuuu! Mazingira yanaweza kuwalazimisheni kufanya gizani; kwa mlio Dar nyumba zimesongamana na ukiweka pazia ni joto huwezi kuachia taa! Bana tuwe wa kweli! Mimi popote na muda wowote kwangu nitaamu tu:target:; kwani najua wangu ananiitika vipi niwapo mwangani hivyo hata gizani nisipomwona naisikia sauti yake!
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Mmmmhhhh jf kuna maaskari wa mapenzi
    ila zaidi naona ikiwa ndani ya neti bwana kila kona unsilkia net inaliaukatika we.....
    Ee mola ulieleta ndoa iendeleze kuwa ndoa isifike kuwa doa
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Kuna jamaa alimtongoza mtu kwenye grosary usiku alipokutana nae asbh jaamaa ikabidi ampite live akasema mmh ni huyu kila akipiga anapokea yule yule...kweli mwanga una manufaa
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Akome ndo shida ya kutamani kila kichaka ona sasa kapamia kichuguu! teh teh teh :becky::becky::becky:
     
  8. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Weee mwangani kutamu ile mbaya!
     
  9. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2010
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Si gizani wala wapi ni msituni tu ndo asali yake tamu mno
     
  10. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Habari ya sijui gizani au mwangani tunaikuza wenyewe tu, jamaa hana macho huyu-giza/mwanga hai-make any difference kwake!.
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ha sa ule wa mahindi marefu wakati wa msimu! weweeeeeeeeeeeeee
     
  12. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mwangani bwana asikudanganye mtu gizani kama mbaya unaogopa kumwangalia usoni
     
  13. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Plz fafanua kama MWANGA ni mke halali na GIZA ni viruka njia? Kama una maana hizo basi kiza ni bora sana kwani hakuna usumbufu.
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    we ushazoe vichaka yakhe!!!???/mmh wa vichakani kuna vitu mnavyo vya ziada membu tumwagie wana wa mwanamke mwenzio??/
     
  15. w

    wakumbuli Senior Member

    #15
    May 26, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Itategemea ila mwangani ni vizuri zaidi sababu utakuwa ukimuona mwenzako akijikunjakunja kutokana na mitomaso nawe kuhamasika zaidi na kuwa na mzuka zaidi lakini pia aibu kwa mrembo inazidi kuongezeka mixer mirembuo,ila inasaidia kuona baadhi ya maungo kama alishawahi kuwa jambazi full makovu
     
  16. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Kha? :yuck:
     
Loading...