Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipi sahihi sasa, mbona sahihi hazifanani ama ni macho yangu.

Discussion in 'Sports' started by TUMY, Jun 7, 2012.

  1. T

    TUMY JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SAINI_YA_YONDAN_YANGA.jpg
    Saini ya Yondani na dole gumba kwenye fomu za Yanga.
    SAINI_YA_YONDAN_SIMBA.jpg
    Saini ya Yondani na dole gumba kwenye fomu za Simba.
     
  2. H

    Hute JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,499
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    kwa wataalamu wa maandishi, hizo saini zinafanana....kutofautiana kidogo tu hivyo ni tatizo la kawaida kabisa kwenye utiaji saini..hata wewe mwenyewe mara nyingi huwa unapata tatizo kama hilo...kuhusu thumb print, hilo hadi mashine ndo itagundua, wewe huwezi gundua,...cha muhimu mistari ionekane inafanana, kwasababu huwa hakuna kufanana katika hilo, hata kama hapo inaonekana kama tofauti, kwenye machine itaenda moja kwa moja kugundua...sijaona tatizo lako liko wapi hapa.
     
  3. T

    TUMY JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tofauti ni jambo la kawaida kaka ila tofauti ya hizo sahihi ni kubwa kama ni benki hulipwi kaka.
     
  4. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    hiyo ya yanga ndiyo yake. hao wengine waseme wameitoa wapi.
     
  5. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Apendae chongo huita kengeza!!
     
  6. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Pengo huita mwanya!
     
  7. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    achaujinga unajuaje kama ya yanga ndiyo sahihi, Rage ni kiboko yenu..umeyaona majina ya kelvin Patrick Yondani iliyoandikwa yanga unajua kajaza form amezaliwa mwaka gani...yanga mmeliwa
     
  9. T

    TUMY JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana unachosema ni sahihi ila hatuna uhakika kaka kuna watu wanakesi ya kujibu hapo kama si vilabu basi ni mchezaji mwenyewe.
     
  10. T

    TUMY JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Inabidi atuambie alifanya makusudi kuweka sahihi tofauti ama lah ama ni uchakachuaji
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,297
    Trophy Points: 280
    Waacheni wafu wazike wafu wao. Mi yako Mecco na Tukuyu Stars
     
  12. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,461
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Marhabaaaaaaa
     
  13. P

    Pazi JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 2,901
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    FULL UFISADI! Bora nikatizame mipira ya mchangani. Mchezaji unampatia Kilo ya mchele tu anachora karatasi mchezo umeisha.
     
  14. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hii sahihi ya chini ni ya "Kaburini" na dole Gumba ni la "Maharage"
    Yale yale ya Chujiiiiiiiiiiiiii!
     
  15. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wee angalia hata handwriting yake kwenye Form zote 2 ndo utajua kuna uhalali wa sahihi kutofautiana katika Form hizo,mwacheni aje Jangwani na Twiga anufaike na mipango endelevu ya uongozi mpya wa Yanga,kwanza tutampeleka QT(Elimu ya O-Level kwa miaka mi'2) kwahiyo hata akitaka ku'sign team 2 tena baada ya huu mkataba wake kumalizika Signatures zake hazitatofautiana tena kwani atakuwa ameshajua kuumba herufi vizuri.
     
  16. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Aje mara ngapi?mbona kishapewa chumba pale pentagon na leo asubuhi nimemkuta demu wake anamfanyia usafi.
     
  17. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,558
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Vidic + canavaro = ukuta berlin
     
  18. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Hilo gumba kwa upande wa simba ni la Rage.....alafu mbona linafann kama mti hv
     
  19. M

    Masuke JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Sisi watu wa Simba tulishaweka wazi kwamba hatumng'ang'ania Kelvin lakini tunachotaka lazima taratibu zifuatwe, walishaondoka wachezaji wa muhimu kabisa tena kati kati ya msimu lakini badi Simba haikutetereka, na si kawaida ya Simba kubania wachezaji tulishamruhusu Mrwanda, Boban na Henry Joseph na hawa ilikuwa wakati wa ligi.

    Inajulikana Yanga mnapenda sana kutofuata taratibu, tukianza na Mwameja mlimsajili bila utaratibu lakini alibaki Simba, mkasajili Victor bila utaratibu wote tunajua alibaki Simba, mkaja kwa Chuji alikaa muda mrefu bila kucheza sasa mmefanya tena kwa Yondani, ngoja tusubiri tuone mambo yataendaje.
     
  20. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Nyani haoni kundule, mbonaHata Nyie mlimsajiri K.mkapa bila utaratib ingawa mlichemsha.Alafu ni sie tulie waachiaga kisiki Amir maftah katikati ya msimu...
     
Loading...