Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ipi nzuri zaidi!!!!!!!??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by princess enny, Sep 27, 2012.

  1. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hello
    eti wadada na wakaka!! ipi ni nzuri zaidi!!?? kuwa na mchumba mnaelingana umri!??! au aliyekuzidi umri kwa wadada na uliyemzidi umri kwa wakaka!!??
    :gossip::gossip::gossip:
     
  2. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280

    princess enny, ulikuwa umefichwa wapi wewe?
    back to topic. me binafsi napenda mchumba anizidi walau 3 - 5yrs!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    khaaa charminglady kuna jambaz liliniteka likanifungia mawiki na mawiki!!
    je kuna ubaya wowote ukiwa na mtu mnaofanana umri!!??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    age aint nothing but a number... vinavyopendana ni mioyo na wala si maumbo haya yaliyoficha hiyo benki ya mapenzi(moyo)...
    Take an example of Demi Moore na Ashton, Beckham na Vicky e.t.c....
    So to me, penzi si kitenzi shurutishi bali nomino dhahania.
     
  5. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    mh, me huwa namwona ka mdogo wangu vile. hata heshima huwa haipo sana. ila kama atakuwa kanizidi umri ntamuheshimu sana!
     
  6. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Dah akinizidi ndo yan0ga
     
  7. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mmmh hapo watu8 umeongea kitu cha maana!! sasa ngoja na mim nilikubali lile libabu!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mmmhh!! best kumbe heshima upungua enhee??
     
  9. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hhheee wifi!! upo!!?? nimekumic!! kumbe ndio maana kaka angu ukampenda enhee??
     
  10. C

    Cha-phile Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    people say love doesnt care about age, but the facts is that, our intest,the way of thinking etc, all of them have some influences in our relationship(love), Nkirud kwenye topic kama ni mwanaume uwe na dem/mke uliyemzid na kama ni mwanamke uwe na mme anayekuzid, why so? It is because biologically women grow fast than men so wanazeeka mapema pia, on social law man is the head of family so he must be mentally matured to handle all family issues
     
  11. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mmh hii imetulia zaid!! but ikitokea umefall kwa uliye sawa nae je?? au mfano we ni mvlana ukampenda mschana aliyekuzidi je!??
     
  12. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #12
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Kimila, kitamaduni na kidini...katika mahusiano ya kimpanezi mwanaume anatakiwa amzidi mwanamke umri.
     
  13. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #13
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Problem isnt about falling...Its about the consequences. hao walioweka hicho kigezocha umri hawakuwa wajinga...walikuwa na sababu zao...naam ni sababu za msingi sana ambazo vijana wengi wa siku hizi tunazifumbia macho na ndio maana kila kukicha hatuachi kulia kwa sababu ya mapenzi na hii ni kutokana na kujifanya kuwa tunajua sana na kuacha mafundisho yaliyo ya msingi na yenye faida na kuchukua yale ya ajabu ajabu...wahenga walisema asiyesikia la mkuu...!!! mie sina mengi ya kusema ila nadhani ujumbe wangu umewafikia wote wanaohusika.
     
  14. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Ili iweje?

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Sioni tatizo endapo utamzidi au hutamzidi umri.
    Cha umuhimu ni kujua uko nae kwa Sababu ipi ktk maisha yako.
    Me mbona shemeji yenu kanizidi miaka 19 lakini namtreat like tuko umri sawa nae haoni tatizo lolote?
    Mapenzi hayanaga hyo ya umri.
    Cha umuhimu ni kuwa Je, anafiti kila Idara ktk mwili wako?
    Bhaaaas....!!!
     
  16. muuza ubuyu

    muuza ubuyu JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 2,174
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Age is nothn wherever love exist! Mie nimeoana na mke wangu nimemzidi siku 25 tu! Tunapendana sana! Pia tumekuwa wachumba for 10 yrs!!!
    Kulingana si tatizo kinachotakiwa mwanaume uwe kichwa kweli cha familia si upo upo tu hata kama umemzidi 5-10 yrs kama ni mwanaume usiyekuwa na uwezo wa kutatua matatizo na kuchukua maamuzi as a head of family mwanamke atakudharau tu! ( simaanishi kwamba uchukue maamuzi bila kumshirikisha mke). Cha msingi kichwa cha mwanamme kichaji zaidi ya mwanamke ili mke akuadmire kila siku!
    Pia mambo flani uwe na uwezo wa kumpa kiasi atakacho, full stop!


    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  17. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    me machale yashancheza princess enny kafall kwa same age mwenzie ndo mana anakandamizia hapohapo[joke]

    Ila in real sense atleast mwanababa awe kidogo kanizidi bt isiwe sana mana waweza jikuta watembea na babamzaz. Bt sio mbaya kwa watu wenye umri kuanzia 35 kulingana bt sio hawa 20 somthing hapa kutakua hakuna kitu
     
  18. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Daaada shikamooo
     
  19. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Marakhaba mdogo wangu beibe nasty.
    Narudi kwako,eti umri ktk mapenzi unamata mdogo wangu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    nipo wifi yangu mpenzi. Nimekumiss sana. Umeona eeh kaka yako nampenda balaa
     
Loading...