Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipi Njia Sahihi ya KuKanda Maumivu ya Viungo?

Discussion in 'JF Doctor' started by Kichankuli, Jun 1, 2010.

  1. Kichankuli

    Kichankuli JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2010
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 819
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Wakati tunakuwa enzi zetu huku Mwalimu (Marehemu) akiwa amezuia uwepo wa Runinga katika Tanganyika na Majokofu yakiwa nadra majumbani mwetu, tulikuwa tukitumia maji ya moto kuchua viungo ambavyo vimekuwa vikiumia kutokana na shughuli zetu mbaslimbali za kiuchumi, kijamii, burudani, michezo na starehe. Sikuhizi mtu akiumia maumivu ambayo zamani yalikuwa yanatibiwa kwa kukandwa huwa anawekewa bonge la barafu.

    Hebu wenye weledi ya Utabibu mnijuze ni ipi njia sahihi kwa mtu aliyeteguka kumpatia huduma ya kwanza kumkanda kwa maji ya moto au kumbandikia bonge la barafu?
     
  2. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sahihi ni barafu siku ya kwanza ikifatiwa na maji ya moto kuanzia siku ya pili,hii tuliambiwa na mtaalamu wetu wa mazoezi.
     
  3. Kichankuli

    Kichankuli JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2010
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 819
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Nimekusoma, Shukran
     
Loading...