Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipi ni thread bomba MMU kwa mwaka 2011?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kigarama, Dec 19, 2011.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tunapoelekea mwishoni mwa mwaka huu wa 2011 ni lazima tufanye tafakari ya yaliyojiri kwenye mwaka huu. Kwangu mimi kama kuna thread bomba ndani ya MMU basi ni hii iliyoanzishwa na Finest, "What made you Stay." Wewe ya kwako uliyoona ni bomba kwa mwaka 2011 ni ipi?

     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ngoja niperuzi afu ntarudi.
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    bomba ni ile niliyoipenda,.........
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,050
    Likes Received: 15,969
    Trophy Points: 280
  6. v

    valid statement JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Na urudi kweli.
     
  7. v

    valid statement JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Uliyoipenda ni ipi?
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Mh!Ngoja nifukunyue halafu nije nikiwa na kitu mkononi!
     
  9. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Nilijua tu utajifagilia maana inasemekana kua ni Alter ID yako mwenyewe... lol
     
  10. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    kwanini mnapenda kufuatilia watu hivo?
     
  11. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    'Kipondo havi kwa shemeji' by mysteryman
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Usijali Excellent... Nisha zoea sasa... lol



    Mwali kumbe nawe wamo eeeh? lol Hapa tu nataka nilog in kwa alter nije nitaje thread kwa jina la kwangu... Subiri kidogo tu....
     
  13. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #13
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwangu Mimi thread ninazo zikumbuka sasa hivi ni hizi hapa (Sio MMU peke yake, sorry):

    This meant a great deal to me... I waas very touched by such solicitude from JF members na mlinisaidia sana, hamjui tu.


    Hii nimeipenda sababu watu walichangia na kubishana kwa heshima na adabu. Pia ilinisaidia kubadili mtazamo wangu kuhusu ndoa. Sio ndoa yangu lakini. Baada ya thread hii, na jibu lake, ilibidi nikubali kua kuna watu wengi wanacheat sababu wanapenda na pia wengine wanacheat sababu wake zao hawaoni ubaaya. So next time I speak for 'women' nitakua nakumbuka kua wanawake tuko tofauti na kitu mimi naona 'unacceptable and cause of divorce' wengine wanaona sio mbaya kiivo for as long as she is sure to be loved.


    This one haina maelezo, bado ipo fresh in our memories, I had so much fun. lol



    Hii niliipenda sababu sio kila siku mkuu anakuja kujadili na sisi live jamvini. Ila kuna mtu alinifurahisha sana, eti katika mada serious kama hiyo akamuuliza mkuu kama mkuu kaoa. JF kiboko haki. lol


    Hii nimeipenda sababu watu walifunguka (for personal reasons sikushiriki). Big up Lizzy, it is rare that you start a thread that doesn't touch me.



    I loved this thread. The ideas of members, the respect of different opinions, the variety of approaches... and I made some friends in the process... Nilijitoa mapema kidogo katika discussion lakini it doesn't mean I waas not following.

    That is it kwa sasa, nikikumbuka zingine I will be back. Of course kuna zingine ila either sizikumbuki or sitaki kuzitaja hapa. :)
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    1. Jf udaku by Tanmo ilinichekesha sana, nikagundua hata watu wawe siriaz kiasi gani bandama zao bado zinafanya kazi na kila mtu anauchizi wa muda.

    2. Tofauti ya wanamme na wavulana by the boss, imenipa ufahamu wa jambo lilikuwa linanichanganya sana kwa muda mrefu

    3. Thread ya kufungia mwaka MMU by Bishanga
    hapa nilifurahi kuongelea mambo mbalimbali bila kukunja sura kwenye keyboard yangu wala sikutumia akili zaidi ya silika

     
  15. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Usijali Excellent, nataniana na Anti yangu tu.
     
  16. C

    Chebacheba Senior Member

    #16
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii hii topik
     
  17. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #17
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    sawa usijali,ila hii public utani mwingine ni ngumu watu kuelewa kama ni utani
     
  18. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ahsante mamie kuna thread kama NANI ya lizzy nilikua sijapata kuiona ndo nimetoka kuichek nw
     
  19. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #19
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    walahhi mnaanza kunipa mashaka.
     
  20. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #20
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    nimekupata. nikitaka kumtania tena nitakutaarifu
     
Loading...