Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipi ni THE BEST SERIES?...:'twenty four(24)' na 'ALIAS'

Discussion in 'Entertainment' started by Teamo, Apr 24, 2009.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Habarini ndugu zangu wanajamii!
    Unapozungumzia MOVIES ZA UKWELI,hutakosa kusikia watu wakizungumzia SERIES MBALI MBALI,zikiwemo:
    24-ambayo utakutana na JACK-BOUER,DAVID PALMER,WAYNE PALMER,CHLOE,CURTIS,HABIB MWARUWANI,GENERAL JUMA,na wengine wengi sana.

    Pia utasikia series moja MATATA SANA:
    ALIAS(au alliance)-hapa kuna kina SYDNEY BRISTOW,JACK BRISTOW,DIXON,SLOANE,TIPPIN,FRANCIE,LAMBARD,PATEL,na wengine wengi.

    Series hizi mbili nilizozielezea ZINABAMBA ILE MBAYA!kuna matechnologia ya kufa mtu namna ya kukabiliana na magaidi,wauza silaha,wauzaji wa drugs n.k,ni reflection ambayo tunajifunza ulimwengu ambao nchi zilizoendelea wapo,wakati sisi tunakabiliana na MAFISADI.

    Anyways,mimi naomba mchango wa mawazo hapa,ipi ni THE BEST SERIES.maanake zote ni FULL MATEKNOLOJIA.

    tujadili
     
  2. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sijawahi kuangalia Alias, ila nimekuwa naangalia 24 tangu imeanza pia kuna series kama Chuck na Burn Notice hazifikii level ya 24 lakini ziko very funny.
     
  3. D

    Dingituka Member

    #3
    May 6, 2009
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo yote Desperate House Wives maana utakenua mwanzo mpaka mwisho hapo utamuona character ambaye anaitwa Gabrielle Solis ambaye amechezwa na Eva Longoria-Parker, pia kuna watu kama Nicollete Sheridan, Marcia Cross etc. If u r a fan of romantic, comedy and drama series then hapa ndipo kwako
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    MKULU JARIBU KUIANGALIA ALIAS!utaipenda sana,halafu then itakupa changamoto kubwa sana,kwenye hili swali la msingi
     
  5. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2009
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    XIII Conspiracy wakuu...hii mi nimeikubali!!

    Well 24 is good ila naona kama imejilimit kuweka matukia yote ndani ya 24hours!!!!

    Alis sijapata wasaa wa kuiangalia nitaisaka leo then nitarudi na majibu...

    Kwa comedies kuna Chuck, worst week, dirty sexy money, burn notice etc

    The only commedy ambayo imenipa some reflections about life inaitwa "LIFE" hii iko poa na nimeipenda
     
  6. LUSAJO L.M.

    LUSAJO L.M. JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2009
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    24 is the best of all times...
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kaka wakati unaisaka alias mimi niaisaka conspirancy,then tutapeana taarifa hapa hapa!pia kuna series ingine ya kiume kweli kweli inaitwa THE UNIT.yupo DAVID PALMER humo ndani,yule black american aliyeact kama rais wa u.s kwenye 24.IPO POA ILE MBAYA

    kachek alias,utaniambia mwenyewe.
     
  8. Komamanga

    Komamanga JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nafikiri 24 ipo juu ingawa Alias nimeiangali mara chache. Ila kiukweli licha ya kwamba natoka nje ya mada ila Mambo yote Prison Break, maana Episode ya jana ambayo ni mpya Michael ameambiwa na Mama yake mzazi kwamba Lincoln sio Kaka yake ila wali muadapt. Mwisho kabisa Christina Scofield (Mama wa akina Michael na Lincoln) ametega mtego ambao inaonekana kabisa kwamba episode inayofuata jamaa wanaweza kurudi tena jela
     
  9. E

    Encore Effect Member

    #9
    May 6, 2009
    Joined: May 5, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau mimi nina swali moja hapa Dar es salaam radio gani kali kati East Africa Radio na Clouds Fm
     
  10. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mambo yote 24hrs wakuu....labda iishe ndio tunaweza tafuta mpinzani...kwa sasa jamaa bado wameshika chat.....wewe wa redio anzisha thread ingine.

    Prison break mkuu umenitamanisha sijaiona nimeangalia mpaka ya 18 tu...kurudi jera kwa hawa jamaa sijui kama itawezekana...labda michael aende harafu lincon afanye kama michael kwenda kumtoa...ili kuchanganya kabisa mama yao...general nae sijui atakuwa kafikia wapi na christina....kwani wanaonekana ni wapizani wa kufa mtu..
    That all am looking for now...more that 2 series...na kazi ya kutafuta maisha...unaweza kuta unachelewa kazini kila siku...au kusinzia kwenye presentation.

    Regards
    Buswelu
     
  11. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    The Unit wameiga 24, Prison Break ni worse and thank God ndio season yake ya mwisho I just can't stand it.

    24 inaisha season ijayo and possibly watakuja na movie ya kumalizia.
     
  12. Madam Koku

    Madam Koku Senior Member

    #12
    May 6, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 105
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    24 imetulia yani ni kali, story ni nzuri na characters wake wako makini Jack Bauer (K S) na wengine karibu wote ni wazuri sana, ipo eventful and fast. Alias sijaiona , Prison break ni nzuri lakini kuna kipindi episode zinaboa, (I mean u can do sth else while watching) while it is not the same for 24 sijawahi kuboreka na 24 hata episode moja... and u can not predict it.
     
  13. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2009
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Duh...
    watu tuko kwenye mood nyingine wewe unaleta stori zingine..!!
    Anzisha thread nyingine ya radio stations mkuu...hii ni ya movies..
     
  14. Bonnie1974

    Bonnie1974 JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2009
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 407
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unatutoa nje ya mada.
    Suala ni 24 au Alias.
     
  15. Bonnie1974

    Bonnie1974 JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2009
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 407
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkulu
    Unaposema 24 inaisha season ijayo unauhakiki gani?

    Nijuavyo mimi sasa wapo season ya 7 ya Madam President.

    Nipe hiyo source ya taarifa ya kumalizika kwa hiyo series ya 24,nijiridhishe ni muhimu kwangu.

    Mimi ni mgonjwa wa 24.
     
  16. Bonnie1974

    Bonnie1974 JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2009
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 407
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    We are on the same page Mkulu.
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Duh!nimekubali kwamba JACK-BEUER alitushika.kila member wa mamovie anaikubali 24
     
  18. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye blue, kama umeshasoma plot ya Season 8 ambayo wanaanza kushoot mwezi huu(May) timeline yake itapick up mwisho wa Season 7 na Anil Kapoor atakuwemo, ila Tony Almeida bado hajathibitisha kurudi.

    Kwa wale wanaofuatilia 24 tangu imeanza watajua kuwa Season 8 CTU inarudishwa na itakuwa based in New York[somehow niko excited na hili jambo].
     
  19. Mbassa

    Mbassa JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 228
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    24 iko juu!
     
  20. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2009
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    wagjameni,

    24 ipo poa kinoma wakubwa zangu, ila Alias iana uzuri wake nayo lakini sio kama 24.

    Pia kuna series nzuri Kama:
    Prison Break Season 4,
    CSI,
    CSI New York,
    CSI Miami,
    NCIS,
    The Unit,
    The West Wing,
    Without a Trace,
    Law and Order-Special Victims Unit and
    Law and Order SVU

    kwangu mimi hizo ndizo huwa naziangaria sana sana bandugu
     
Loading...