Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipi ni siredi iliyokuboa 2011??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Eiyer, Dec 19, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mmezungumzia siredi bomba mi nakuja kuwauliza ile iliyoboa zaidi,najua hapa kutakua na ugumu usiogope taja tu!Hakuna atakae kughadafi!!Mi yangu nitataja mwisho wa siredi hii usiku wa kuamkia mwaka mpya!
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,155
    Trophy Points: 280
    hii . . . Loh!
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ile thread ya Invisible juu ya Shimbo kuweka shs trillion 3 Afrika Kusini. Iliniuma sana baada ya kugundua kuwa ni uzushi na unafiki mkubwa. Hakuna cha trillion 3 wala nini.
     
  4. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,157
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Hii hapa uliyoandika wewe! Siredi ndiyo kitu gani!
     
  5. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    bali kuna nini?
     
  6. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahaha jf is never boring
    source;the boss
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Thread ile ya watoto ambao wapo abused (kulawitiwa),
    Thread ya habari ya Gaddaffi ilokua inaonesha picha
    walivoomuingiza chuma sehemu za siri,NA Thread ilonizushia kifo....
    (Sikuiona BUT ile tu habari ilini BOA na KUNIUMIZA!
     
  8. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona hizo thread zote ulianzisha wewe mwenyewe sasa inakuwaje tena zitokee kukuboa. Au wewe mwenzetu neno kuboa unalitafsirije?
     
  9. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hata mimi sikuziona hizo threads, thanks God...
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mi zenye vichwa vya habari vinavyoashiria kuniboa huwa sizifungui mwisho wa siku siboreki
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ulitegemea mafioso wa ccm wazikabidhishe? Ile ni joint venture ya wakuu wetu hapa bongo, so dont hate the player, hate the game
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Sometimes I HATE the FACT than I like you....
    Hua najiuliza why I bother... Lakini sina jibu.
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Heri yako we ambae hukuiona ile thread ya kuzushiwa kifo!!
    Ilinidisturb sana as nilibaki njia panda........NIAMINI au NISIAMINIi?? ( I hate even portray this)!!!
    Thread ya Kaizer yenyewe nilichelewa kuiona coz kule huwa sitembelei mara kwa mara!!
    Huo mchezo mchafu.........na unaboa to the maximum, let alone the way alivokuwa ameandika mwenyewe!!!
     
  14. Amwit52

    Amwit52 Member

    #14
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata hii thread yako ni moja kati ya zilizoniboa.
     
Loading...