Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipi ni shule Nzuri??

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mysteryman, Nov 8, 2011.

  1. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nina mdogo wangu wa miaka 9 kwa sasa anasoma st magreth kimara bweni, tatizo haipendi hiyo shule na anataka tumhamishe, so nilikuwa naomba kujua shule nyingine nzuri ambayo ni ya bweni na ina mazingira mazuri kwa watoto kwa hapa dar.......nitashukuru sana nikipata na adrres au contacts za shule.....natanguliza shukrani zangu
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Tanganyika int school.
     
  3. JS

    JS JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    anasoma darasa la ngapi kwanza??
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mpeleke tu shule ya msingi Mavurunza au Kimara B huko bweni ni kupoteza mapesa tu
     
  5. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Js mie nina shida hiyo hiyo na mwanangu ni msichana anaingia darasa la nne, kama una ushauri tafadhali, hivi sasa anasoma St, Anne Marie Kimara lakini nahitaji kumuhamisha
     
  6. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,800
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    Kabla sijatoa wazo, naomba niulize sababu za kupeleka mtoto chini ya miaka 13 boarding school.
     
  7. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kuwaepusha na malezi ya ma-house girl teh teh.... Halaf hao hao ndo watakaopewa 100% mkopo chuo kabla wengine hamjafikiriwa...lol.
     
  8. JS

    JS JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamani KK, kwa nini unamtesa mtoto?kwa nini usimpeleke shule ya kutwa??wewe kwani ulipelekwa boarding school ulivyokuwa katika huo umri?? binafsi nakushauri mpeleke day school ili uwepo katika nafasi yake ya malezi.maana katika hzo shule za kulala wanatoka huko na tabia za ajabu ajabu ambazo wewe kama mzazi ungeweza kumkanya kama ungekuwa unaishi naye nyumbani. hao walimu wa hizo shule hawana muda wa kuwapa malezi mazuri watoto wote lets say a class has like 100 students or a little bit less they dont care as long as mnawalipa pesa yao...sijui lakini maybe am wrong but that's my ushauri na nikipata mtoto (Mungu anijalie) nitahakikisha anaenda shule ya kutwa niwe nae all the time kumfunza tabia nzuri na kumsaidia katika homeworks zake.

    Kwa sababu naamini huo umri kuanzia chekechea mpaka darasa la saba ni crucial sana katika malezi ya mtoto (atleast thats how i was raised).

    Kuhusu shule hata sifahamu my dear endelea kucheki cheki humu jamvini utapata tu idea nzuri
     
  9. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,686
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Nyie mnaomba ushauri wa kutaka tuwatajie shule halafu pesa zenu haziwaruhusu kuwapeleka watoto wenu kwenye hizo shule nzuri,anyway mfano tu ni kwanza international ipo mikocheni kuelekea kwa mwalimu nyerere ukiwa unatokea tume ya sayansi na teknolojia.Hiyo ada yake ni US$ 6000 per year,nadhani hii ni miongoni mwa shule nzuri yenye kutoza kiwango kidogo cha ada.Kuna zingine kama east africa,feza international na IST.
     
  10. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na kwa maeneo ya tabata je? Zipo shule nzuri? Dogo yupo darasa la kwanza anaingia la pili....
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Shule za serikali zimejaa?
     
Loading...