Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipi ni shule nzuri ya Sekondari ya wasichana?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Msafiri Kasian, May 9, 2012.

  1. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Kwa wenye kufahamu shule za mkoa wa kilimanjaro za binafsi(private),ambazo ni nzuri na mchangayiko(boys&girls) au wasichana pekee anijulishe,na mawasiliano ya shule hizo. Nina binti nataka nimtafutie nafasi ya kusoma form 2.
     
  2. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Saint Mary Goreti
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Majengo sec.
     
  4. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    shule nzuri ni kichwa chako
     
  5. s

    successor JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2014
    Joined: Oct 25, 2012
    Messages: 739
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 60
    Wakuu! Naomba kujuzwa Shule ya wasichana iliyopo mkoa wowote ambayo inafaa kwa wasichana kimaadili na Elimu bora, itakuwa vema zaidi kama mtanijuza na viwango vya Ada
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2014
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,180
    Likes Received: 2,416
    Trophy Points: 280
    Kwa ubora wa Shuke peleka mwanao Catholic Schools.....Wahi
    maana form zilianza tolewa miezi ya mwanzoni....
    Ngoja nikutajie baadhi

    Precious Blood Arusha

    Notre Dame Arusha

    Marian Pwani

    St. MaryGoret Kilimanjaro

    Anwarite Kilimanjaro

    Kibosho Girls Kilimsnjaro

    Visitation Kilimanajaro

    Kandoto Science Kilimanjaro

    Kifungilo Tanga

    Rosmin Tanga
     
  7. Muntu Ya Pori

    Muntu Ya Pori Senior Member

    #7
    Sep 14, 2014
    Joined: Jun 25, 2013
    Messages: 174
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna shule nzuri pia hapa Dar inaitwa BRIGHT FUTURE GIRLS' SECONDARY SCHOOL. Shule hii inatoa elimu bora sana, ni shule mpya lakini imeanza kwa kasi sana maana inajua kunaushindani hivyo inajitahidi kuhakikisha inatoa huduma bora ya kipekee sana.
    Shule ipo manispaa ya ilala,kata ya msongola mtaa wa mbondole. Ada yake ni mil2.8

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  8. s

    successor JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2014
    Joined: Oct 25, 2012
    Messages: 739
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 60

    Nashukuru kaka mkubwa
     
  9. s

    successor JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2014
    Joined: Oct 25, 2012
    Messages: 739
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 60

    Asante sana mkuu Muntu
     
  10. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2014
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Kuna LUTHER GIRLS boarding ipo mapinga km chache kutokea bunju.ada 2m
     
  11. Hornet

    Hornet JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2014
    Joined: Apr 29, 2013
    Messages: 8,969
    Likes Received: 1,563
    Trophy Points: 280
    Usijaribu precious blood
     
  12. Honey Faith

    Honey Faith JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2014
    Joined: Aug 21, 2013
    Messages: 14,644
    Likes Received: 3,280
    Trophy Points: 280
    Kwani ikoje?
     
  13. m

    mchapafito JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2014
    Joined: Oct 16, 2013
    Messages: 575
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    St.Francis mbeya au Canossa ipo Dar.....
     
  14. S

    Shilewashile Senior Member

    #14
    Feb 17, 2015
    Joined: Dec 2, 2014
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau wana JamiiForums nauliza Shule ya Wasichana za goverment na Private ni zipi?
     
  15. ram

    ram JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2015
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Kwanini mkuu? Mie pia naplan kumpeleka binti yangu kidato cha kwanza mwakani
     
  16. Ighombe

    Ighombe JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2015
    Joined: Feb 12, 2014
    Messages: 704
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    Joyland girls,mother teresa of calcuta ,kandoto science girls, st.joachim boys,kiloneni girls ,st. Stephen boys .(zote zipo knjaro) mbili wilaya ya mwanga na the rest same. Google uangalie perfomance.
     
  17. king Chuga

    king Chuga JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2015
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    me nahis shule nzuri ni Mazinde juu.
     
  18. ISLETS

    ISLETS JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2015
    Joined: Dec 29, 2012
    Messages: 4,298
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    ST.FRANSIS MBEYA AU ST.MARIAN BAGAMOYO hapo mtoto akifikia mtihani wa NECTA we hesabu DINSTICTION(I) au MERIT(II) ila mtoto kichwani ndio vle tena basi atachujwa mapema sana so angalia kwanza historia ya uwezo wa mtoto wako darasani
     
  19. Msweet

    Msweet JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2015
    Joined: Mar 26, 2014
    Messages: 738
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 80
    It is not true by 100%
     
  20. Msweet

    Msweet JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2015
    Joined: Mar 26, 2014
    Messages: 738
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 80
    Wana shida gani hawa? Tujuze tafadhali
     
Loading...