Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipi ni muhimu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Papa Mopao, Oct 26, 2011.

  1. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Kuna wengine kazi wanasema ni muhimu sana, kuna wengine wanasema familia ni muhimu sana, la mwisho vyote(familia &kazi) ni muhimu. Sasa kama mtu ambaye ameweka kazi kipaumbele zaidi kuliko familia anafaidika nini maishani mwake?
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wewe umeipa kipao mbele nini kazi au familia na kwanini?
     
  3. Mmasi

    Mmasi Senior Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mi ni meipa kazi kipaumbele due 2 some reasons but strong reason it gives me some money.nadhani nimekujibu or?
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mume bora ndo muhimu
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    vyote ni muhimu inategemea wakati.
     
  6. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jamani huu sio uchakachuzi kweli? Hapa tuna compare Kazi na familia, wewe unaleta habari za Mume? Mume hahusiki hapa dear
     
  7. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    familia! imetajwa katika post!! mume ni miongoni mwa wanafamilia!! sijachakachua sredi yake !!
     
  8. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Vyote ni muhimu cha msingi kila kitu kiwe na wakatiwake kwa kuzingatia mgawanyo wa muda!
     
  9. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nadhani Familia ndio muhimu sababu kazi haitakiwi kua utumwa, kazi inatakiwa ikusaidie ku endelea (personaly) na ku-contribute kwa maisha bora ya familia yako.
    Nikiongea kwa mfano, jaribu kufikiria ukipewa hela za kutosha ili wewe na familia yako mhishi :maisha mazuri" (as defined by you). unadhani utafanya kazi kwa masaa ma ngapi kwa siku? kweli kuna kazi unafanya sababu unaipenda kazi yako ila ingekua sio swala la hela tungetumika ma saa 3 kwa siku, mara 2 au mara 3 kwa wiki na he rest of the time tungekua in social things kama familia na marafiki, masafari etc.
    Kwangu mimi familia mbele, kazi ni muhimu only if it serves my personal interests and those of my family.
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,586
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Kwa wale ambao hawana familia itakuaje?.
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Familia inatangulia, kazi baadae! Pata baraka za familia kwanza ndipo utapoifurahia hata hiyo kazi yako!
     
  12. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Bora kazi.
    kama familia ni bora zaidi si watakula dagaa mpaka waipate?
     
  13. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Kwa mtazamo wako umesema kazi ni muhimu, je, siku ukizidiwa labda kiafya na ukalazwa au kiusalama kama vile kesi mahakamani au zaidi ya hapo, inayokuwa karibu na wewe ni kazi au familia?
     
  14. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Mume ni bora kuliko mtoto/watoto? mmh, bora ungesema mume na watoto hapo ningekupa marks kubwa!
     
  15. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Cantalisia asante
    uko sawa mno
     
  16. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Asante PM kumbe nawe umeone eeh?
     
  17. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Bombu! Nimeona hilo, familai ni muhimu hata kama ukiumwa na ukalazwa, familia ndo itakayokuuguza na siyo ofisi, ni vizuri kuwa karibu na familia!
     
Loading...