Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipi ni kozi nzuri kati ya hizi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mwanaharakatimpya, Oct 12, 2012.

  1. m

    mwanaharakatimpya Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wadau?mm ni mwanaharakati mpya na nilisoma elimu yangu ya chuo miaka mitatu ya kozi ya it na badae post ya business administration ambayo ni jeneral!!sasa swali langu ni hivi kati ya masters ya marketing na corporate management zote zinazotolewa na mzumbe compus ya dar es salaam!!naomba kuwasilisha
     
  2. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Swali liko wapi sasa┬┐?
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Elimu ya Tanzania inasafari ndefu
     
  4. KICHUMVI

    KICHUMVI Senior Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du! kaka mpaka hapo ujapata kazi tu?elim ya kibongo tunazunguka! sasa kama umesoma post ya business administration na ni general it means marketing ipo ndan yake sasa hapo kuna kuuliza swali tena?
     
  5. m

    mwanaharakatimpya Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilichokua namaanisha ni kwamba yani ni ipi kozi nzuri kati ya MSC Marketing na MBA corporate!!kazi sio issue mna mtu anasoma Computer science na anaenda fanya kazi za HR
     
  6. Kig

    Kig JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,045
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kwani huyo mtu anataka kusoma ili awe nani? Anasoma kwa malengo gani au ili awe na uwezo wa kufanya shughuli gani? Akijibu maswali haya ataamua asome kozi gani. lakini kama anawaza kuajiriwa lazima itakuwa ngumu sana yeye kuamua asome nini maana hawezi kujua kwa sasa atajiriwa wapi na nani. Dunia ina changamoto, acha kabisa yaani watu hawajui hata asome nini. kazi kwelikweli.
     
  7. m

    mwanaharakatimpya Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana hakujui kweli ila cha msingi kila kozi ina maana yake na faida yake na kwa sasa sio unachokisomea sio unachokifanyia kazi!!sasa mfano ndo wewe ungechagua kozi gani kati ya MSc Marketing na MBA Corporate
    na kwa nini??
     
  8. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    ile itakayo kuwezesha kwenda toilet ndo nzuri
     
  9. C

    C programming JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,428
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
     
  10. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    MBA corporate
     
  11. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ubora wa kozi unategemea na mahitaji yako kwa wakati huo. Ndio huwa tunawashauri kuwa kabla ya kwenda kufanya Masters yeyote, piga kazi kwanza ili uweze kujiona kuwa unataka kubobea wapi ndio uanze kujipanga na Masters na kozi nyingine za vyeti.
     
  12. Kilimo

    Kilimo JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    MBA in Corporate Management z good
     
  13. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,775
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa anahitaji counseling huwezi ukawa na IT the Business knowldge usijue nini cha kufanya. Kama kweli IT ipo nahitaji kufungua duka kwenye mtandao na atanipa all business outlet.
     
Loading...