Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipi ni Combination nzuri?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Manyanza, Feb 11, 2011.

  1. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hello wapenzi wa forum hii….
    Nilikuwa nauliza swali na nina imani nitasaidiwa, mimi kabila langu ni msukuma , na nimekua nikivutiwa sana na makabila ya wanyakyusa, wapare, wasambaa, Je kama siku nikitaka kutangaza nia yakutaka kuoa, combination ipi itaendana na mimi?…..
    Suala la tabia na mambo mengine naomba yasiwe considered ninachotaka kuuliza kwenu ni comination ipi nzuri? Ikiwezekana toa na sababu
    Msukuma vs Mpare?
    Msukuma vs Mnyakyusa?
    Msukuma vs Msambaa?
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ukabila wa nin wewe?
    ahh ebu mie
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    unatafuta mchumba?
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    anao tayar kwenye ayo makabila aliyomention so anataka ajue WHERE TO MAJOR?
     
  5. charger

    charger JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    dah!:twitch: mkubwa combination nzuri ni ile mtakayo elewana na kupendana kwa dhati,mapenzi hayana kabila kwa mtazamo wangu,au labda una lengo jingine zaidi hujatuambia but kama ni mwenzi wa kuishi nae nafikiri combination nzuri ni hiyo hapo juu.
     
  6. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Msukuma vs Mnyakyusa ni nice combination, mtoto atatoka bomba, wote ni wachapakazi, so maisha hayatawapiga chenga.
     
  7. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wemskuma mwenzangu vipi chagola ngocha oyo ontokwile. lakini lolo hange olenabho badato olenakazi ngoi hamo osole akamoshi, ila akatanga bwokoshiheja na ak dakama natadebhile lolaga nanho lakini kamoshi tochoji
     
  8. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    umenena mwaya. mapenzi yasiku hizi kichefuchefu, mtu anajipangia kabisa nataka aweje, anasikilizia akili kuliko moyo, that why marriage brokeup ni nyingi sana.
     
  9. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Combination nzuri ni:
    Wewe vs Mapenzi ya kweli... nyingine zote uongo!!!!
     
  10. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    stone aged man
     
  11. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mnyakyusa kuoa msukuma haisumbui sana kwani mabinti wa kisukuma wanaweza kuvumilia udikteta, lakini sio wewe msukuma kuoa mnyakyusa utausikilizia moto wake kutoka kwa wanawake madikteta wa kinyakyusa. Kuoa mpare haikufai wewe msukuma kwani ni wabahili sana wakati nyie wasukuma mnasifika kwa kuspendi. Nashauri kamata Msambaa, utaenjoi sana.
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mkuria - Mpare
    Mkuria - Mchaga
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kiswahili kilisanifishwa na gavana wa kiingereza tanganyika mwaka 1925.
     
  14. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,893
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
    mkuu hapo unamaanisha una hizo ngoma tatu unataka kuchagua moja! sidhani kama kuchagua kwa makabila itakusaidia sana, cha muhimu angalia unayempenda kwa dhati na anayekupenda pia.... hayo mambo ya combination kwa kuangalia kabila sio kabisa siku hizi...
     
  15. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wanyakyusa wanaongea sana utakuwa zuzu na msivyojua kuongea! chukua cha tanga mpare utaharibu mbegu
     
  16. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Acha mambo ya kizamani wewe kabila ndo nini??? Muone kwanza hata haya huna??? Kabila ubaguzi tuuu
     
  17. doup

    doup JF-Expert Member

    #17
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hili ndio jibu alilokuwa nataka jamaaa sio maneno mengi kula 99/100
     
  18. doup

    doup JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jasiri aachi asiri; hata akikupenda vipi itafika siku kaurithi katabia za ukoo/kabila kaliojificha kwenye Mitochodrial DNA katajionyesha tu.
    Kama navyosikia Wamachame hawakawii kuwalipua waumezao (sijui ni kweli), Wazaramu Mwiba (Figa Tatu)(sijui ni kweli),Wamakonde alichompa mungu bure hawezi kumnyima mtu ((sijui ni kweli)), Wahaya Mamaweeeee!!, .......
     
  19. P

    Pomole JF-Expert Member

    #19
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makabila nchini yako zaidi ya 120!!kwa nini uwasemee hawa tu!!Dhambi ya ukabila nayo itatuua
     
  20. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #20
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mweeeee kaka!
     
Loading...