Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipi,kama ikiwa itakua ndoa ya kuvutia??.....!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Aug 11, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,206
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    Jana nilipata pm kutoka kwa jamaa yangu akiniuliza,kuna wana MMU humu kama wakifunga ndoa itakuwa yenye kuvutia,lakini pia wapo wengine wanavutiwa na watu humu,je wewe ungependa kama nani angefunga ndoa na nani ingekuwa poa?Je unaweza kusem kama ingewezekana ungetamani ufunge ndoa na nani?Usiogope sema tu huu ni mtazamo tu!Inaweza ikawa fursa kwako kusema kilicho moyoni mwako!
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,206
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    Mimi ningependa kuona kuona Mr.Rocky na bebii wakifunga ndoa,kwani hawa wana mitazamo tofauti ya ndoa,hivyo itakuwa ni wakati wa mmoja kumprove wrong mwingine!
     
  3. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    tumeanza kutamani kufunga ndoa na sikirini?
     
  4. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    MMU na pm ni nini?
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Lady N... Avatar yako ya ndizi imenvutia sijui ni hii swaum......ndizi zimeiva utamuuuu........
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Eiyer naona unatafuta balaa
    Hahahahha nimeipenda hiyo
    Ila duh hapo nitakuwa nafunga na keyboard maana hata kuiona sura yake sijawahi
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,206
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Dogo,MMU ni kifupi cha,Mahusiano,Mapenzi na Urafiki halafu PM ni kifupi cha Private Massage!!
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mr rocky ni nani?
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Bebiii ndo huyu hapa anaitwa Mr Mwamba.
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mmmh kwani ndoa ni nini kwanza? ILA NAOGOPA FUMANIZI TAFADHALI USINITAJE HUMU
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Hakuna wa kukufumania utakuwa wewe ndio mmiliki halali na mwenye copyright wengine wote watakaokuja wataambulia vumbi
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,748
    Likes Received: 4,615
    Trophy Points: 280
    Marelia Sugu na Faiza Foxy, hawa watapendeza zaidi. hata wakienda shopping watakuwa hawana shida mmoja ananunua Hijab mwingine ananunu vipedo na kandambili.
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,304
    Trophy Points: 280
    Mimi hapa jf ningependa niwe na wake wanne
    mke wa kwanza awe faizafoxy.....

    Wengine nitawataja baadae....lol
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Bebii ni nani??
     
Loading...