Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipi kali?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Feb 26, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,988
    Likes Received: 5,110
    Trophy Points: 280
    KUNA mashirika mengi sana ya kijasusi na ulinzi wa watawala na nchi.
    Maarufu sana ni kama C.I.A, iliyokuwa KGB, MOSAD, Swiss Guard na mengine mengi.
    Kati ya hayo yote ni wepi ambao wanafanya kazi kwa uhakika na umakini huku wakitunza siri na mbinu zao?
     
  2. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Uncle to me ni C.I.A,
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mnaacha kufikiria idara ya usalama wa taifa itaacha lini kutumika kama chocmbo cha chama, mnajadili mashirika ya kijasusi ya wenzenu.
    Shame on you
     
Loading...