Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipi insurance Company bomba?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by dropingcoco, Nov 22, 2010.

  1. d

    dropingcoco Senior Member

    #1
    Nov 22, 2010
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau nina kamkoko kangu nataka nikakatie comprehensive insurance, sasa ningeomba kwa anayejua ni insurance company gani si wasumbufu wa kulipa wakati wa misukosuko anielekeze, hizi ajali za kila siku zinatia simanzi pale ambapo umekatia ki-third party.....nashukuru kwa msaada wenu

    NB.....na pia wenye bei nzuri
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    hivi kweli eeh....halafu pia kwa sisi wakinadada nasikia tuna punguzo la asilimia kadhaa kwenye mambo hayo.......wadau msaada plz
     
  3. i

    itembajr Member

    #3
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    heritage insurance co ltd is mwana jf
     
  4. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi kweli eeh....halafu pia kwa sisi wakinadada nasikia tuna punguzo la asilimia kadhaa kwenye mambo hayo.......wadau msaada plz

    Mwee we mtoto !
     
  5. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Phoenix ni wazuri. Usikate ya gari tu fikiria na life insurance
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    nini tena jamani jamani?
     
  7. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unajua nilivyoiona hiyo rangi nikajua ni post ya Preta, maana nimezoea kuona unapost kwa rangi hiyo kwahiyo sikuhangaika hata kusoma jina. Sasa hapo kwenye nini tena, nikajua unajiuliza swali! Haya tukiacha hayo ni kweli wanawake wanapata punguzo kwenye insurance premium.
     
  8. d

    dropingcoco Senior Member

    #8
    Nov 27, 2010
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante mkuu nadhani wadau wengi watakuwa wanaitumia hii......tushee uzoefu tafadhalini wadau
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    nieleweshe zaidi mpendwa kwa faida yangu na wenzangu.....hiyo premium ni ipi?
     
  10. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    hata hao phoenix.......nimewahi pata ajali biliv me...bila kuwakatia ma-asesa wao utaambulia hasara......pamoja na kukata compresive you have to give them something in order to get what you deserve....hauna palipobaki ni rushwa kw akwenda mbele
    (REJEA SIGNATURE YANGU HAPO CHINI....NI KATI YA YALIYONIKUTA)
     
  11. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #11
    Nov 27, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Zic
     
  12. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Oh ni amount unayochajiwa na zile kampuni za insurance ndiyo inaitwa hivyo. Kwahiyo kama unakata comprehensive au otherwise charge yake ni ndogo kwa kina dada/mama, kwa sababu wao risks yao ya kuhusika kwenye ajali ni ndogo. Nadhani hata life cover charges kwa wanawake ni ndogo kutokana na life span yao kuwa kubwa though kwa Tz inaweza kuwa tofauti kutokana na ukweli kwamba maambukizi mengi ya ukimwi ambao kwa kiasi fulani unapunguza life span ni makubwa kwa wanawake. But this is only true km charges zinafanywa scientifically.
     
Loading...