Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipi inaweza kuwa mishahara sahihi kwa wafanyakazi wa sekta binafsi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Salanya Jr, Sep 22, 2011.

  1. S

    Salanya Jr New Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikitishwa na unyanyasaji wa hii kampuni ya huduma kwa wateja inayofanya kazi zake na kampuni moja ya simu za mkononi maarufu hapa nchini, kinacho nikwaza ni mishahara midogo Tsh 150000/= kwa mwezi pamoja na kupanda kwa gharama zamaisha nchini,Swali langu la msingi ni je, Elimu ya vijana wetu waliosoma kwa mkopo wa kusumbuliwa ndo unalipwa kwa staili hii? je kuna haja ya kusomesha watoto wetu shahada na stashahada? hata kama haja ipo tutawezaje?
     
Loading...