Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipi bora ya kichina ama ya kichaga jamani??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Oct 6, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    HII NI ORIGINAL AMA YA KICHINA/YA KICHAGA

    KWENU WAPENDWA
    [​IMG]
     
  2. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mmhh, hiyo ya kichina tu, haina mvuto, hovyoooooo
     
  3. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwann wacompare na ya kichaga?
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Amorphous figure kabsaaaaaaaaaaa
    Juu na chini hakuna uwiano.
    You mean wachaga ndo wanamawowo?sasa na watu wa kusini au wasukuma kule mwanza?
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    thread zako saa zingine bana........!!!!

     
  6. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mhhhhh.........! Hata nikiwa konda wa daladala simpakii, atachukua nafasi tatu, halafu nauli moja....! Na nikilala naye nitaishia barazani, hata sebulani sifiki, licha ya chumbani...! Duh...! Hii balaa...!
     
  7. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mh hapa anafananisha vitu gani maana najua wachaga waliosimama pia au unamaanisha nini
     
  8. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    non of the above .... hiyo ya ki-sauzi afrika hukoooo kuna kabila moja ni balaa kwa makalio..ndio wanaongoza duniani
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280

    yaaaaaaaaaniii frm experience
    no comment nimebaki mdogo ulijuaje...??mze mizigo yetu nini 10 *10
    kwanza kama uko fit nayo nakupongeza nia wachache wenye kuwakimbiza kama hawa na kutoka nao draw ushindi najua uwashindi ila draw unaweza bahatisha
     
  10. ZLATAN

    ZLATAN Senior Member

    #10
    Oct 6, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pdidy unadhani gari kubwa ndio lakimbia sana?, hivi vitu haviusiani kabisa.
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Pdidy anauliza ipi bora makalio makubwa au flat screen kama za kichaga?
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    angalie PRETA asikuone ulijuaje??
     
  13. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Humu simo..
     
Loading...