Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipi bora...kuonja au kukosa kabisa.......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Boss, Jun 11, 2010.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    Hili swali huwa najiuliza kila siku....
    Kama unapata mtu anakuvutia sana lakini
    kuna risk kubwa ya kuvunjwa moyo....
    Mfano labda huyo mtu yupo kwenye ndoa ,au labda
    hajavutiwa na wewe kiwango sawa,au sababu yeyote itakayosababisha
    mapenzi yasidumu......je ni bora kuanza mapenzi na huyo mtu...ili uonje ujue
    utamu wake bila kujali maumivu yake mtakapoachana????????
    Au
    ni bora kukaa mbali kabisa toka mwanzo usijue ulichokikosa?????????????
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kaa mbali kabisa; unajua huwezi onja nyama ya binadamu usiiirudie.................I can prove that!
     
  3. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hapo ndio yale mapenzi ya kupelekeshwa, yaani itabidi ufanye lolote ili kulinda penzi, na mtu akijua una unampenda kuliko yeye anavyokupenda tegemea kuburutwa sana tu...mwisho wa cku moyo wako ndio utaamua kujilipua japo unajua utaweweseka kwenye mapenzi.
     
  4. Sydney

    Sydney Senior Member

    #4
    Jun 11, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani ni lazima kuonja? wakati unajua kabisa siku za baadae utatupiwa virago? MI NAONA NI BORA UKAE KANDO TUU, mambo ya mapenzi sio kuumizana bwana! ni maridhiano ya moyo!
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    inategemea na jinsia yako...
    Kwa sisi wanaume huwa tuna kuwa na imani kuwa
    nitaweza kubadilisha msimamo ili uwe wangu wa milele.
    Tabu inakuja ukishindwa kumbadili mtu msimamo.akaamua
    tu yaishe....maumivu yake...........
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    inategemea zingine mimi sina hamu.
    Mara moja ili tosha.....
     
  7. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Hivi unapovutiwa na mwanamke na kumtongoza.... unakuwa na Malengo gani??? Hao wa kwenye ndoa wanaotongozwa/kutongoza na wakakubaliana il hali mmoja au wote wako kwenye ndoa... wanakuwa na malengo gani??
     
  8. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Sasa unahangaika kuonja cha nini kama una wasiwasi kabisa hutadumu nacho? Achana nacho! Maumivu utakayopata mkiachana yatakuumiza kuliko raha uliyoipata.
     
  9. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mkuu bora uonje kwanza hata ukijaachwa potelea mbali. Utajisifia chenga nimemla ila kibuti kakupiga hahaha!
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    labda kwa kuwa wewe ni askofu unaweza usielewe..
    Kwa wengine mapenzi ni upofu....bila kujali ni mke wa mtu au mume wa mtu....
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    KUMEGANA (period):closed_2:
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280

    namaanisha zaidi kuvutiwa na mtu
    na sio kumegana bila kuvutiwa na mtu.
    Mahusiano yenye heshima....
     
  13. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Askofu unauliza jibu? Lengo ni ngono zembe..just for fun!!!
     
  14. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Mimi nilidhani unazungumzia kuonja vyenye vikwazo vya kuonjwa kama vile binamu nyama ya hamu, mke wa bosi wako, binti wa bosi wako na kadhalika....Kumbe unazungumzia kuonja vitu vya kamawaida kabisa, hakuna hata risk hapo...!!!
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280

    mkuuu...
    Nazungumzia kuonja vile ambavyo ni vigumu kuvimiliki
    mfano kama huo mke wa boss wako au wa kaka yako...
    Au shemeji yako......
     
  16. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Inawezekana kweli sikuelewi... kwa sababu mtu ni mke/mume wa mtu, ukampenda... kwa nini usijizuie ukaachana naye moja kwa moja?? kwa sababu tayari ana mtu wake na hakuna jinsi mtakuja kuwa pamoja.... hata kama mkiwa pamoja, lengo litakuwa kubanjuana tu and nothing else..
     
  17. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Sasa kama lengo ni ngono zembe, kwa nini uogope kuumia mtakapoachana?? maana kitu chenyewe ni temporaty
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    nahisi hatuelewani kweli..
    Inawezekana mke wa mtu lakini mkapendana kweli
    mpaka akamuacha mumewe na kuwa mkeo...
    Usisahau sio kila mke wa mtu ana furaha na ndoa yake..
    Wengine huwa wameshashindwa na ndoa zao,hawajapata mtu wa kumbadilisha
    wanasema all is fair in love and war..........
     
  19. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Dah... anaweza akamuacha mume/mke akaenda kwenye worse place...

    Sijui haya mapenzi yenu yakoje jamani...
     
  20. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #20
    Jun 11, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kabisa The Boss huwa kuna imani hiyo ya pengine nitambadilisha awe wangu milele- Unfortunately kwa wanawake walio wengi hii ni kubwa zaidi. Afadhali wanaume ambao wao wanawezakuwa na imani hii iwapo tu mwanamke anayefikiriwa hajaolewa. So kama anaye boyfriend wanaume alio wengi huwezaamua kumtokea ili ajaribu bahati yake ya kupindua mashua kuelekea upande wake. Ni vigumu kukuta mwanaume anayemtamani mke wa mtu akafanya hivyo kwa nia ya kumpindua mwenye mashua bali anafanya hivyo ili tu ashee na mwenye mashua kama free rider kasia ashike mwenye mashua yeye ah ajivinjari na mashua -ndio maana ya msemo wa wanawake walioolewa hawana gharama. Ni ngumu sana kwa mwanaume anayetoka na mke wa mtu kuja kumwoa na kumweka ndani kama ataachika kwa mumewe- wengi huwa wanajiuliza kama nilifanikiwa kumrubuni akaondoka kwa mumewe nina uhakika gani kama kwangu hatarubuniwa pia na mtu mwingine?

    ila kwa wanawake walio wengi ni rahisi sana kukuta mtu anakwenda kwa mume wa mtu na kujibidiisha ili tu awe naye (haijalishi kama kaoa) imani kubwa ni kuwa nitamnjonjoisha hadi amwache mkewe wa ndoa na kunioa mimi. Nadhani hapo ndo tunapotofautiana na wanaume wengi.

    But mimi nadhani ni vema kama unahisi uhusiano unaotamani kuuanzisha hautadumu ni bora ukauepuka kabisa.
     
Loading...