Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

IPI BORA KATI YA MA IN RURAL DEVELOPMENT (SUA) And MA IN DEVELOPMENT MANAGEMENT (UDSM)

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by JOB SEEKER, Apr 25, 2012.

  1. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu JF

    Hi

    My background is from sociology BA,naombeni ushauri wenu,nahitaji kujua ipi bora kati ya MA in Rural development from sua, na MA Development Management from Udsm,Katika labour market,vile vile the quality of degree,further education opportunities like phd,and other in general
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hii nayo ni news alert? Kwenye jukwaa la siasa?
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    MA Tumaini University Iringa!
     
  4. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    But at the end of the day, anaye determine ubora ni wewe mwenyewe. Ukiweza kuelimika na kutumika kwa jamii kwa ufanisi ndiyo cha msingi. Ninavyoelewa mimi, SUA na UD pote kuna walimu wazuri.
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Napata wkt mgumu kuamini,kama wewe ni mwanafunz mtarajiwa wa masters.
     
  6. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,152
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    WHAT DID YOU WANT TO BE WHEN YOU GROW UP?
    Hicho ndicho cha muhimu
     
  7. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nenda SUA, iko wazi kiproffesional!!!! Hapa UD, cinema!!!!
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hivi kumbe bado kuna watu wanafanya masters kwa ajili ya kwenda kuiombea kazi. Kwa mawazo yangu naona masters ni extra qualification. What matters ni your first degree or profession uliyo nayo. Kwa Tanzania yetu still masters ni an added advantage.
     
  9. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
  10. joramjason

    joramjason JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Follow ur excellence success will chase u.
     
  11. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,381
    Likes Received: 1,063
    Trophy Points: 280
    nenda nje ya nchi maana wewe hufai kusomea SUA wala UD
     
Loading...