Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

iPhone yangu siielewi

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kitabu, Jan 22, 2011.

  1. Kitabu

    Kitabu JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wakuu naomba msaada wenu tafadhali.iPhone yangu ni model MB489B,nimetafuta video camera lakini nimekosa,je ni ushamba wangu,au mchina kafanya vitu vyake?Kama kuna mwenye kuijua tafadhali anisaidie wakuu
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Sijakuelewa mkuu
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yani modeli hyo umeipata wapi mkuu iphone kuna 2g, inakuwa rangi ya silver na kifuniko cheuc chini kabisa nxuma alafu kuna 3g ni nyeuc kuna 4g ni za silver ss fafanua yakwako ni org au mchina mana mchina kafetua kutofautisha unaitaji neema yakipekee mana kila cku wanalizwa
     
Loading...