Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

iPhone OS Upgraded using iTunes - no services Msaada jamani

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Baba Watoto, Aug 14, 2012.

  1. Baba Watoto

    Baba Watoto Senior Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 196
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    iPhone yangu nimeipgrade kwa kutumia iTunes kutoka os 4.3.2 kwenda os 5 sasa imerudia factory settings na inataka line za AT & T tu, ukiweka za kwetu inasema 'No Service'
     
  2. Fakhi Jumaa

    Fakhi Jumaa JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 239
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Toa details zaidi, ni 3G, 3GS,4 au 4S,halafu soma baseband yake-Moderm Firmware,halafu zimwage hapa huwezi kukosa msaada na inataka uingize laini gani(kama inatoa details)
     
  3. Skillseeker

    Skillseeker JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa kutokana na maelezo yako naweza kukwambia kwamba simu yako ilikuwa jailbroken( the process of removing the limitation imposed by apple) lakini ulivyoirestore inarudi katika hizo limitation. Sasa cha kufanya ni either kuirestore kwenda kwenye 4.3.2 au kama unataka kutumia 5 basi uijailbreak hiyo 5. lakini hiyo itatokana na baseband unayotumia kwenye hiyo 5.
     
  4. Baba Watoto

    Baba Watoto Senior Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 196
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Wakuu, nilikua bush kidogo mawasiliano ni magumu sana
    Ni Iphone 4
    version 5.0.1

    Napenda tumia 5 au hata kama inawezekana kuirudisha itakuwa pouwa tu. Mwanzo ilikuwa
    inasoma hivi
    Version 4.3.2 na ilikuwa inaingia line zote.
    Sasa hivi nataka weka VODACOM

    Msaada kwa anayeweza kunisaidia km kwa maelekezo itashindikana. Nilijaribu kujailbreak kwa kutumia redsn0w nafikiri nilikuwa nashindwa, kuna software nyingine nikaweka napo empty tu
     
  5. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Uko wapi??? Nilikuwa na tatizo kama lako.....
    Nenda mtaa wa Kariakoo pale oppoaite na Bank ya Posta kuna mafubdi kiboko yaoooo... au kama utapenda nipm nikupe namba ya rafiki yangu aliyekanipeleka kwa fundi....

    Mind you wapo kibao wanafanya hizo kazi
     
  6. Baba Watoto

    Baba Watoto Senior Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 196
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Mkuu inachukua muda gani na kiasi gani kutengeneza, na wanarudisha au wana jailbreak os 5 naendelea km kawa?
     
Loading...