Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iphone 4s yangu haisomi laini za bongo nisaidieni plz!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mchajikobe, May 22, 2012.

  1. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Nimetumiwa iphone 4 na rafiki yangu,lakini tatizo ni kwamba haisomi laini za hapa nyumbani,kitu ambacho nilikifanya ni kureset all factory settings nikizani kuwa itasolve hilo tatizo,sasa baada ya kufanya hivyo inaniomba kurestore kwenye itunes nimefanya hivyo lakini inafikia sehemu inataka uinsert sim card,nikiinsert hizi za kwetu inaniletea msg kuwa sim card not compartible,kwahiyo sasa hivi siioni hata menu wala siwezi ku access kitu chochote,coz awali nilikuwa naweza kuitumia kwa kusikilizia muziki,kamera nk,tatizo lilikuwa laini tuu ndio hazisomi,msaada wenu wakuuu!!!
     
  2. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Hizo simu huwa zinauzwa na phone service providers uko zinakotoka na uwa wanazifungia kwa ajili ya line zao tu, sasa huyo aliyekutumia alitakiwa ahakikishe amefungua kabla, na kitu kingine alichosahau kukuambia ni kamwe usireset simu esp zilizonunuliwa zikiwa zimefungiwa kama hizo iphone
     
  3. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,027
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    ok sjajua inatumia line za aina gani ila zipo line za aina mbili gsm(zantel,voda,tigo,airtel) na zipo za cdma (zantel tu)

    Nenda na simu yako kwa wakala wa karibu wa zantel mwambie hilo tatizo atakutestia hizo line za cdma ikikubali nunua ni shilingi elf 10 tu hiyo line.

    Ulete feedback
     
  4. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    tafuta mtu kariakoo ataunlock
     
  5. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hapo inawezekana ipo locked na mitandao ya nje, kuiwezesha kutumia line zetu lazima ifanyiwe Factory Unlock au uiJailbreak ili uweze kuUnlock....
     
  6. i411

    i411 JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Iphone zinaletaga tatizo hapo ukiriseti kila kitu ni kama umefuta kasimu kazima inatokeaga hivyo. Ulichotakiwa labda ni ku upgrade to the latest firm wire na ingekuwa shwari becouse i have had few like that and they all just needed just the latest firmware and they were fine. Now u might have to download the latest firmware 5.1.1. inategemea operating system yako kama windows au OSX goole manual download for that firmware na utafute instruction za operating system yako kupitia itunes mwenyewe unaweza maliza katatizo.
     
  7. Lussadam

    Lussadam JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Oct 13, 2007
    Messages: 520
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    fILMWARE ZA SASA (KUANZIA 5.0.1 NA KUENDELEA) NI LAZIMA UIACTIVATE NA ORIGINAL SIM CARD BEFORE UNLOCKING (KAMA SI FACTORY UNLOCKED).UNATAKIWA UPACHIKE SIM CARD ORIGINAL THEN CONNECT NA ITUNE BABKA YA KU-UNLOCK USING AVAILABLE METHODS ZA KU-UNLOCK.
     
  8. d

    dmatemu JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 507
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Hahaha dah huu ushauri au msaada ni balaa
     
  9. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Igeuzie NYC itasoma za huko
     
  10. m

    mfocbsjut JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Nenda Sapna, mtaa wa samora posta, wataiunlock. Ila andaa kama sh. 50,000.
     
  11. c

    chilubi JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 1,752
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Ukiipeleka katika iyo firmware simu itabidi uieke kabatini, hata ukijailbreak haitoki Locki because ya hiyo baseband ya ios 5.1.1
     
Loading...