Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iphone 4 wanted

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Prisoner, May 3, 2011.

  1. Prisoner

    Prisoner Senior Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Jan 26, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF Heshima mbele

    Naomba kama mwenye kujua nataka ninunue IPHONE 4 ya ukweli kwa Dola 700. Je anayejua? NAHITAJI HARAKA NIMEPATA KAZI MAJUU NATAKA KWENDA NAYO WAKUU
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Iphone wapo majuu marekani na hata kama waenda ulaya twategemea utapata kwa bei ya kueleweka kuliko bongo labda uwe wataka ya mazabe.
    ulichoandika ni sawa na utake kununua simu ya mchina leo na kesho waelekea huko huko.
     
  3. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    DU Pr. hiyo picha ulioweka kiboko inatisha na zidhani kama mtu atashawishika kukwambia kitu
     
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hii ajabu, unaenda bukoba unanunua ndizi dodoma? teh teh
     
  5. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    huko hata 139usd unapata at&t!
     
  6. Observer2010

    Observer2010 Senior Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Majuu unayoenda ni ipi ? Au nyanda za juu kusini.
     
  7. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2011
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Naona nyinyi wote baba mmoja mama mbali x 2, looooooh!

     
  8. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280

    Du, huu ni ukweli!!
    Kama unakuja majuu basi si uje kununua hukuhuku utaipata for less than $700?
    Unless majuu yenyewe ni nyanda za juu
     
  9. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2011
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mpaka nacheka,picha zote hukuziona mpaka hii ndio ikakufurahisha na ukaona utufurahishe?Anyway lakini hawa jamaa wana agents mpaka humu,tutalia tukisikia na wewe umetobolewa macho ndg yetu mwana JF!Halafu ndio unakwenda kwao?:A S cry:
     
  10. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2011
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    duka gani mkuu au site gani,labda na mimi naweza kujiokoa?

     
  11. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Majuu unaelekea nchi gani? mimi naishi majuu naweza kukuletea huko maana nakuja mwezi june. Tuwasiliane kwa PM.
    Lakini kwa utafiti wa haraka haraka, huwezi kupata iPHONE 4 kwa bei hiyo aslani.
     
  12. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Akienda e-bay anawezapata iPhone4 16gb chini ya $700
     
  13. m

    massai JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ukowapi wewe ? mimi ninayo hiyokitu .reply and put your nom.
     
  14. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    hapa JF hatujakuuliza hiyo cmu unataka uitumie wapi lakini tayari umeshatutangazia kama unaenda majuu. Natamani niwape pole majirani zako.
     
Loading...