Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ipe maneno picha hii

Discussion in 'Jamii Photos' started by figganigga, Jan 1, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Mia
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    huyu ni Luhanjo au yule mpya wamwaka mpya?
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    huyu ni luhanjo akiulizwa maswali na waandishi wa habari siku alipo staafu. mia
     
  4. z

    zayat JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    narudi shamba kijijini kwetu na viji senti vyangu kama bilioni kadha
    life is good (lg)
     
  5. T

    Tunumba Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaelekea hapa waandishi walichukia sana, kwani kila anayemuangalia Luhanjo amekasirika, wanakumbuka jinsi alivyoitosa serikali na bungu na kumpendelea Jairo, sasa wanauliza je baada ya kustaafu atajibu mashitaka kwa kulidanganya taifa?
     
  6. T

    Tunumba Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaelekea hapa waandishi walichukia sana, kwani kila anayemuangalia Luhanjo amekasirika, wanakumbuka jinsi alivyoitosa serikali na bunge na kumpendelea Jairo, sasa wanauliza je baada ya kustaafu atajibu mashitaka kwa kulidanganya taifa?
     
  7. sammosses

    sammosses JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ninyi nyote ni mashahidi kwa utendaji wangu uliotukuka ndani ya serikali,nimeacha uadilifu wa hali ya juu ndani serikali na nje ya serikali,suala la Jairo hiyo ni ajali ya kisiasa kama ajali nyingine.mwisho tuacheni wazee tukapumzike baada ya kazi ngumu ya utmishi uliotukuka.
     
  8. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,027
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    waliosema niwajibishwe kazi kwao,mimi nazidi kupeta tu.
     
  9. N

    Nyokamzee Member

    #9
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwa tarifa yenu kama mlitegemea niumbuke kama jairo imekula kwenu,naenda zangu kula bata na hakuna hatua yoyote nitakayochukuliwa, na kama hamuamini subirini sana.
    Nanyie waandishi wenye hasira na kwasabab mtakosa ya kuandika.mm ndo gamba sasa, siwezi umbuka kama jairo.
     
  10. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,068
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    mkuu umenifurahisha kweli. yeye ndo gamba la ukweli.
     
  11. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Nyie waandishi wa habari mbona wambea sana? Km mnadhani mtapata cha kuuzia magazeti yenu kwangu, imekula kwenu.
    Kwanza niacheni, nimestaafu kwa uadilifu mkubwa, au mmetumwa kunichafuloa jina?
    Mmechelewa, ngoja nikale good time kitaa.
     
  12. N

    Nico jonas Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ndo umepatia kabisa no comment kwa kweli,safi sana.
     
  13. N

    Nico jonas Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani we jamaa ni nouma,umepatia kabisa kwa kuwa wakati anahojiwa mi nilikuepo na maneno alosema ni hayohayo wala hujakosea.
     
  14. DAVIES

    DAVIES JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Eeee Habari ndiyo hiyooo nimestaafu baada ya siku mbili mtoto wa mama wa bibi yangu kwa mjomba ananirudisha kwa cheo.
     
  15. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    huyu jamaa atapewa cheo kweli. Mia
     
  16. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,596
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Sure. Ukiangalia sura za hao waandishi wa habari uta note kitu kisicho cha kawaida
     
  17. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,181
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280

    Nchi hii ina wenyewe na wenyewe ndiyo sisi, nyie wengine vidampa tu.
     
  18. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Harudi Wanging'ombe kijijini kwake ng'oo, hata Makambako tu hakanyagi, atakachoweza ni kwenda tu kusalimia kukiwa na matukio ya kuendeleza ulaji, alishajijenga dar
     
  19. g

    gayella Member

    #19
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilishawahi fika kwake huko wanging'ombe, kweli hawezi kwenda kwa mazingira yele. Na akienda hata chukua muda mrefu maana hajazoea maisha ya kijijini
     
Loading...