Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipe maneno picha hii

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kivumah, May 10, 2011.

  1. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    FORMER P.M&CURRENT P.M



    [​IMG]

     
  2. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...Kazeni buti, ohoooo
     
  3. dekonjo

    dekonjo New Member

    #3
    May 10, 2011
    Joined: Oct 6, 2008
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuuu nchii hiii, na hapo ulipo niilikuwapo mie, sasa angalia halii hii ilivyokuwa ngumu, tumia akiliiii :happy:
     
  4. JANGWANK

    JANGWANK Member

    #4
    May 10, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebwana umeiona hii hali ilivyochafuka? Mambo yameharibika aibu tupu!...... ndugu yangu umakini ktk kazi unahitajika kwa asimilia mia moja! Ukiteleza tu utaaibika kaka! NASSOR JANGWA MTANDAONI.
     
  5. JANGWANK

    JANGWANK Member

    #5
    May 10, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    +255712936663
     
  6. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Dah; hivi kwa nini tunaitwa magamba??...teheeteheeee!!
     
  7. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    msu>> unasikia bwana mdogo.....
    pin>> ehe
    msu>>enzi zetu hatukuwa wasanii kama ninyi......
    pi>> acha hizo!!
    msu>> ndio nakueleza !!...tulikuwa tuna nidhami ya kijeshi katika utendaji wa kazi....
    msu>>pia tulikuwa tunaheshimika sana tofauti na ninyi vijana wa leo.
    pi>> mkuu hapo unaniongopea!!..ina maana mlikuwa hamjivui magamba???
    msu>> mambo kama hayo hayakuepo kabisa...mfano..ukila...rushwa.....unachapwa viboko 12 kabla ya kuingia jela..na baada ya kifungo unachapwa tena viboko 12.
    pi>> duh! Hilo kwa sasa gumu sana mheshimiwa, maana watachapwa wengi...ndio maana tunajivua magamba!!
     
  8. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    nchi imewashinda!
     
  9. Shenkalwa

    Shenkalwa JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 580
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuweni makini mrekebishe mambo kungali bado vinginevyo mnakwenda na maji oohooooooo shauri yenu
     
  10. Shenkalwa

    Shenkalwa JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 580
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hayo magamba mjivue kweli kweli tena myakwangue. Mnakwenda na maji hivyooooo
     
  11. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Msuya: Uongozi na serikali yenu vinanuka si puani tu bali hata masikioni.

    Pinda: Mheshimiwa mzee, sijakuelewa. Ni fumbo umenipa. Naomba nisaidie.

    Msuya: Serikali yenu mlivyo ni kama mtu mzima mzima aliyetoa ushuzi kati ya wenzake mliokaa katika maongezi. Akiingia mgeni mara, kwa atasikia harufu ya mnuko kisha akiwaangalia usoni kila mtu ameukunja uso. Ni mwenye ujasiri, mmoja ama wawili, tu ndiye anayeweza kuendelea na mazungumzo.
    Wapo walio**mba, nyote mnanuka. Suluhisho si kunyamaza kimya bali ni kumtafuta na kumfukuza kama hataki kujiondoa kwenye kijilinge chenu.
     
  12. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Achana na masuti ya kijamaa.......kula kama yangu hii
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    May 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Kazeni buti kijana....la sivyo nchi itawafia mikononi mwenu..
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Dhambi ya kuchakachua inawatafuna.
     
  15. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Awamu hii ya nne mmetia aibu siwafichiiii!
     
  16. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Usipige namba hii imewekwa makusudi kiintelijensia. katika kukusanya majina harisi ya IDs
     
  17. Freestyler

    Freestyler Senior Member

    #17
    May 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi mwenzetu Lowassa mbona ametuaibisha hivyo afu bado ankomaa kwenye chama??
     
  18. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kwa hiki kitambi cha sasa jembe utaliweza tena kweli mtoto wa mkulima ?
     
  19. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    NAKUSHAURI KAMA MDOGO WANGU WEWE HAMIA CHADEMA MAANA HATA SISI TUPO HUKO KIMYA KIMYA.......:bange:
     
  20. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 3,840
    Trophy Points: 280
    unasikia we dogo,msipokuwa makini nchi ishawashinda!!!
     
Loading...