Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipe maneno hii picha

Discussion in 'Jamii Photos' started by sawabho, May 25, 2012.

  1. s

    sawabho JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Ama kweli maendeleo hayaji kwa bahati, bali kwa Mipango na Bidii ya kazi. Tazama hii, kulingana na uzoefu wako ni mkoa gani wenye watu wa bidii kama hii ?
     

    Attached Files:

  2. Gedeli

    Gedeli JF Gold Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    inawezekana ikawa Tanga kwani kwa baiskeli hawajambo
     
  3. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Umenichanganya. Tuipe maneno picha au tutaje mkoa wenye watu wenye bidii?
     
  4. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Inawezekana ni Ifakara hapo maana kwa baiskeli siyo mchezo mtoto miaka 5 tayari anaendesha baiskeli hizo hapo juu na wanaziita KAMONGO
     
  5. s

    sawabho JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Haswaaa, ndilo lengo langu hilo. Nikuchangaye, siku zote ubaki kushangaa na kupoteza muda wako bila kujifunza kutoka kwa wenzako. Kama umeshindwa kutafsiri hiyo picha na kuilinganisha na juhudi za kupiga vita umasikini kwa kufanya kazi ya aina yoyote ile kwa bidii, utalaam na nguvu; endelea kuilalamikia Serikali yako kuwa haikuletei maendeleo binafsi !!!!!
     
  6. s

    samyy200t Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The art of loarding!
     
  7. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    daahhh nichoka,sijui zapelekwa serves au???????
     
Loading...