Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipe maneno hii picha

Discussion in 'Jamii Photos' started by BLUE BALAA, Feb 24, 2012.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Huku ni wapi tena?niko jf kweli au nimepotea!ni kama nilikuwa jukwaa la siasa!sasa sijui nimefikaje huku!disgusting
     
  3. m

    mbu-NGE Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli nchi hii imeshauzwai.....!
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha sana!
     
  5. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ILI TUENDELEE TWAHITAJI VITU VINNE:
    1. WATU
    2. ARDHI
    3. SIASA SAFI
    4. UONGOZI BORA
    Sasa tujiulize; hadi hali kufikia kama hiyo, ni lipi lililo kosekana?
     
  6. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,475
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Tulicho nacho tanzania ni
    1. WATU -tunao wengi mno waliosoma bila kuelimika
    2. ARDHI- Tunato nzuri kuliko zote duniani lakini wasioelimika wamewakabidhi mafisadi nchi pamoja na raia
    3. SIASA -Hatuna, wala hatujaamka kufahamu maana ya siasa. Kinyume chake ni kuwa tumeendekeza siasa za vitisho, ubabe ulaghai, dhuluma na kuuana kimafya mafya kwa kisingizio cha utulivu na amani huku tukipuuza utaalamu, sayansi na teknologia.
    4. UONGOZI BORA - Hapa ndiyo patupu kabisaaaaa! maana ungekuwepo yasingetokea yaliyoinishwa hapo juu.

    Balaa gani hii!
    Mungu inusuru Tanzania, tunaiweka mikononi mwako ili wote watendao maovu uwamulike, wananchi wafahamu wayatendayo kwa siri kuhujumu watu milioni 45. Umulike pamoja na famnilia zao na laana ziwe juu yao pamoja na familia zao. Usiwape hata nafasi ya kukiri maana waliyoyatenda wameyatenda kwa makusudi huku wakiona jinsi wananchi wanavyotaabika huku wao wakijineemesha bila kipimo wala aibu. Watu wakiwalalamikia wanaswekwa rumande, wengine wanapigwa risasi wafe. Wengine wanalishwa sumu wafe, wengine wanagongwa wafe! Mungu usiwaache wawepo hadi 2015. Wahukumu ili na wengine wajifunze wafahamu kuwa maana ya uongozi ni kutenda haki.
     
  7. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    dogo anajiuliza,ivi haya ndo maisha bora kwa kila mtz?ivi prezdaa yupo tz kweli?ivi nkimaliza phd yangu ntafanya nini?miaka10 ntagombea ubunge...
     
  8. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dogo kama skosei kwao anaishi na bibi ake pale msoga, zile nyumba zipo barabarani,, analala chin na mkek ulochoka, kamka kenda vua samaki amepata dagaa3, anawaza atakula nini leo, da hata nikioga sina nguo wacha nipoumzike kwanza
     
Loading...