Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipe maneno hii picha

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mbimbinho, Feb 11, 2012.

  1. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,426
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    One picture one laki words

    312922_188127587927251_100001900321143_442400_1368165868_n.jpg
     
  2. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,124
    Likes Received: 5,683
    Trophy Points: 280
    maneno yapo tayari baab
     
  4. N

    Ndole JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kweli maneno yako tayari huna haja ya kuandika mengine. Hayo yanatosha
     
  5. m

    mwasumbi Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Kama ingekuwa anasikia huyo mzee na angeweza kuamka amwone huyo mjumbe wa UVCCM, mzee angetembeza bakora hadi kwa mwenyekiti wa chama chote maana ndiyo hayo yametawala hadi ikulu
     
  6. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Mie nimecheka hiyo kofia ya @NY na mkufu wa kibaharia , watu wana visaaaa!
     
  7. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu wangu habari za kuzimu? kumbe ulikuwa unaifaidi hii nchi angalau ulivyochomoka nasi tunaneemeka kidogo ulitufumba sana we mzee nchi ni tamu sana tunaishi kama tuko mbinguni siunaniona ulipokuwa hai sikuwa na mwili kama huu bwana sasa ni full starehe.
     
  8. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    hahahahahaha...ama kweli ****** wa kipanya..jamaa mpuuzi ila.....
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Zinachukuliwa maji ya shingo yakishakufika tu?
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Hii pic haiusiani na W malecela wa @NY @DOM?
     
Loading...