Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipe maneno hii picha.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, May 29, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wadau jaribu kuangalia kwa makini hii picha kisha uipe maneno.
    Karibu.

    [​IMG]
     
  2. a

    allydou JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    Ni ngumu sana kwangu, kwanza namjua jk na pinda tu hapo.
     
  3. Kariakoo

    Kariakoo Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Man United !!
     
  4. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Huyo aliyeshikwa mkono na Dr,Dr,Dr JK ni nani Indume Iyene???
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    "Pigeni picha basiii!!!!!"
     
  6. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kama Daniel arapMOI vile anafananiafanania
     
  7. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mi sioni chochote zaidi ya JK na suti yake kama mwanafunzi wa veta.
     
  8. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,901
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Jamani, kushikana mikono!!!!!?
     
  9. Mpagama

    Mpagama Senior Member

    #9
    May 31, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Karibu Mgeni, hii ndiyo Bongo
     
  10. s

    samvande2002 JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 407
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    freemasonic signs between the two (hands)
     
  11. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Mh, Nyerere alikuwa anajidai sana kuwa raisi! na mimi ni raisi sasa.
     
  12. K

    Kiguu na njia Member

    #12
    May 31, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tuwe waangalifu wa-tz washajanjaruka-unackia wewe mtoto wa mfugaji!!
     
  13. nzehe

    nzehe Member

    #13
    May 31, 2011
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 90
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    kushoto kulia!
     
  14. N

    NYAMLENGWA Member

    #14
    May 31, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh me mwnzen namuona 2 cheupe huy mwngne hat cmpat
     
  15. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Unajuwa wanyama wameisha kule may be kuna mikorosho mingi kwetu nitakupa heka za kutosha..
     
  16. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mambo Magumu sna lakini usijari nitajaribu kuku sidia
     
  17. F

    Fantismo Member

    #17
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    "kwako una watoto wa kike wazuri wa kutosha, ngependa kumpatia mmoja uraia na kumpa nafasi bungeni"
     
Loading...