Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipe Habari Picha hii

Discussion in 'Jamii Photos' started by FUSO, Feb 18, 2011.

  1. F

    FUSO JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,750
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Untitled.jpg
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  3. y

    yegomwamba Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hii picha inaonesha kama ni ya enzi zilee.kwanza walikuwa wanakunywa pombe ni kama vile ulanzi,disco lenyewe linapigwa kwenye vumbi halafu kimdada ndo kinapiga muhuri vile.wana jf changieni
     
  4. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Huyu ni Mkwele akicheza disco wakati wa ujana wake,akiwa na mke wake wa kwanza!!
     
  5. j

    jerry monny Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeipenda sana,mapenzi yalikua ya kweli,thanks
     
  6. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    ha ha ha, mkwere alikuwa analisakata rumba enzi hizo - welcome form one nini?
     
  7. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    aisee nimependa usafiri wa mamsapu ni super ki noma - origino - ha ha ha
     
  8. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    harusi ya zamani sana
     
  9. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hapa walikuwa wanacheza chacha- rumba - cheki miondoko ya miguu yao - wakati huo hakuna shuruba za maisha wala kuhofika mabomu na vibaka - si unaona hata dada ameacha pima joto yake mezani.
     
  10. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Wanawake wamekuwa watu wa kunyanyaswa tangu enzi za kale, hii sijui ndio harusi, bwana kavaa viatu bibie anatwanga na kupepeta pekupeku!
     
  11. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    inde moniiiii inde moniiii inde moniiii yeye
     
  12. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    duh....hawa kama bado wapo basi ni vibabuu
     
  13. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    NA jamaa alivyo mrefu atakuwa amepinda mbaya
     
  14. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    eh bana babu hili nyimbo lilipigwa siku hiyo namaliza primary LY,wacha bwana kuna ticha mmoja alikua mnoko sana kwangu lakini siku hiyo kanifata wacha tucheze hilo inde monii,ticha anakatika na kuniletea booty kunako muwa,basi uadui wote uliisha siku hiyo.:decision:
     
  15. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Au 'azalaki awa pembeni na ngaa esika akeyi....................'
     
  16. Jamesh

    Jamesh Member

    #16
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa kakumbuka kuvaa tai kasau sox.
     
  17. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
  18. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
  19. s

    shosti JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahaha wanajinyanyasa wenyewe,mpaka viatu unasubiri ununuliwe!
     
  20. s

    shosti JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahahahah babu k umeua:wink2:
     
Loading...