Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipatie maneno picha hii: JK na rawlings

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shadow, Feb 1, 2011.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    [​IMG]Rais Jakaya Kikwete akifurahia jambo na Rais Mstaafu wa Ghana Mheshimiwa Jerry Rawlings wakati wa kikao cha Marais na Wakuu wa Nchi za Jumuia ya Afrika kinachofanyika Addis Ababa nchini Ethiopia tarehe 30.1.2011.


    [​IMG]

    sosi: ikulu
     
  2. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "hahahaha...hongera mkuu, mi hata sijui nacheka nini, ila tunapigwa picha so cheka na wewe tuonekane tuna furaha na hakuna bifu....hahahaha"
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    RAWLINGS: Aisee, vipi mzima...sisi huku kaskazini matumbo moto bwana...wananchi wamekuja juu sana ha..ha..haaaa!
    KIKWETE: Da..Kaka kwani kwako hakuna FFU?...Twanga tu wakikuletea za kiswazi!
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Kudesa kwa zamu:

    BABA:
    [​IMG]

    MAMA:

    [​IMG]

    BABA TENA JUZIJUZI TU:

    [​IMG]
     
  5. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona bakuli la kina mama lipo tupu?
     
  6. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2011
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Duh! hapo na Mubarak : nahisi Mubaraki alikuwa anamwambia kwamba mapolisi yangu nahisi yamejisahahu baada ya miaka 30 ya utawala wangu mshikaji...naogopa pipoz powa!
     
  7. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Rawlings: Vipi nasikia Slaa ulimpiga bao la kisigino
    JK: Ataniweza wapi yule, na ningeshindwa kuchakachua ningetumia nguvu za giza, si unajua sheikh yahya alikuwa nyuma yangu tehe tehe tehe.
     
  8. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    JK: Hebu ulifanyaje vile hadi nchi yako inasifika kwa demokrasia na vita dhidi ya ufisadi?

    RAWLINGS: Kazi rahisi sana, unakumbuka nilipoingia tu madarakani nikawafyeka kwa risasi marais wote walionitangulia waliokuwa hai ambao kila mmoja wao alikuwa na madhambi makubwa ya ufisadi na walikuwa wakilindana ile mbaya. Hiyo ndiyo siri ya mafanikio ya Ghana ya sasa na unaweza ukitaka kuazima ukurasa kutoka kwangu.....
     
  9. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Asante Mkuu Zak. Huyu jamaa yetu hawezi kitu kama hicho> Kuwafikisha mahakamani mafisadi wa kawaida kwake ni dili kubwa, sembuse hilo unalosema? Mwenyezi Munga huumba viongozi wa aina ya kina Rawlings wachache sana, labda katika bara hili la Afrka hutokea watu kama wwawili au watatu hivi kila baada ya miaka 50. Murtala Mohammed, Thomas Sankara (najua ndiyo sababu ya kutumia avatar yake) na labda Nyerere tu. Wengine wote ni mafiosi tu wa rangi nyeusi.
     
  10. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mzee kwakuwa kule kwangu wajinga wengi,wangekuwa na elimu ya kutosha mmmmmmmmhhhh,wangeshanitimua tangia october 2010.
     
  11. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,901
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    teh tehe tehe,...tafadhali mkuu usiondoke mpaka mpiga picha wangu atupige picha ili wabongo wanione kuwa nakubalika kimataifa!!teh tehe tehe teh unajua wanasemaga mi kilaza
     
  12. m

    matawi JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Alimuuliza noma ikisanuka huko Tz kuna mapori ya kujificha, akamjibu ipo-Serengeti kuna hoteli hata mfalme wa saidi arabia ndipo anaponywea bia
     
  13. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,804
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    Rawling: Nasikia Tanzania yako ni Jamvi la Wageni na Eti Madini wanauzwa kama Njugu?

    JK: Hapana Hapana Hapana , wale ni wawezekaji si unajua Nyumba nyingi hazijawezeka mabati, Oh sorry wawekezaji Madini wanaenda kuyasafisha yatarudishwa hivi karibuni kama Vyura vya Kianzi!!!
     
  14. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mbarak: j naweza kupata kakiwanja japo mita laki3 niweke kambi ya wajeda wangu?nasikia umempa braza bushi kule kigamböni. Jk: bro wale wambea sijampa bushi bure anakuja kuchimba uranium tunabadilishana na vyandarua na shule za kata,vp muba una commission kdogo nkupe maliasili? Mubaraka: Vp ule mkwanja wa Dowans umevuta? Jk: dah kuna jamaa mnonko anaitwa slaa kashatia mkono! Washkaji wamenitetea bado!ila kizaini tutailamba tu! Mubarak: j kama vp baadae,nawahi job,huku si kama bongo ukicheza tu wananchi aho nje wanakusubiri. Jk: mi bado nazuga huku,ntamcheki na bro pale Sudan na kisha narejea bongo. Poa basi we endelea na job.
     
  15. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ile picha ya mama s: mama sie tumekuja kuemea uku na mme wangu vp kunaeleweka? Mwenyeji: usikonde mama wewe tena!vp vyandarua vimeisha nlivokupa? Mama s: da ngoja nimcheki shosti pale manyoni,mana tumempa uDC na tumempa kazi ya vyandarua juzi.
     
  16. Baba Sangara

    Baba Sangara JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 16, 2007
    Messages: 224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Rawlings kamwingilia Kikwete mapema mapema kwa sababu ya urafiki wake na Gbagbo... Jerry Rawlings ana nyumba na mali nyingi Abidjan. Gbagbo aliwasaidia akina Atta Mills na JJ Rawling na fedha kibao kwenye uchaguzi wa Ghana 2007 ..That Simple, May JK not fall for this comedian
     
  17. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Mbona sioni kiongozi hata mmoja mwenye askali myuma yake au huku kwenu TZ hamna intelijensia ya kutosha!!!!!
     
  18. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Huyo jamaa mwenye yunifomu ya kijani anaonekana kuwa busy kuliko boss wake.
     
  19. mundo

    mundo JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona huyo askari ni yeye tu, nchi nyingine hawahitajiki nini?
     
  20. D

    Dot com Member

    #20
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi huwa najiuliza sana mbona marais wa nchi nyingine huwa siwaoni walinzi wao kama huyu wa kwetu kila mahala anaonekana yuko kwenye sare hiyo ya kijani? Hebu naomba mnisaidie kuelewa diplomasia za nchi nyingine.
     
Loading...