Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

iPAD Vs BLACKBERRY PLAYBOOK

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by J Rated, Jun 23, 2011.

  1. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wataalam wa haya mambo naomba mtujuze,which is better kati ya ipad na playbook.Hii playbook imekuwa launched na blackberry na wanajitangaza kwamba ni bora kuliko ipad.Mnasemaje wataalam.
    [​IMG]
    ipad
    [​IMG]
    Blackberry playbook
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    iPad hands down, tablet zinazoweza kushindana na iPad ni Samsung galaxy 10.1 and maybe Asus Eee Pad transformer.
     
  3. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Ninachowafagilia Steve Jobs & Apple wao ndio wamekuwa wakija na kitu kipya then wengine kazi yao ni ku-copy and paste. Wamekuja na iPhone wengine nao wakaiga na kuja ma matoy yao.
    Apple wamekuja wameanzisha tablet- iPad wengine nao wakafuatia.
    Lini akina Samsung na wengineo wataanza watakuja na kitu kipya kabisa kuliko kungojea kucopy na kupaste?
     
  4. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,624
    Trophy Points: 280
    Personally I like Acer Iconia better than all.
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,624
    Trophy Points: 280
    Steve Jobs hajaja na kitu kipya, anajua ku package, advertise na kuuza vizuri zaidi tu.

    Apple is a fashion brand, not unlike Louis Vuitton and Gucci. Anyone with IT credo will know that you don't advance tech by buying into a closed ecosystem that doesn't even allow industry standards like USB.

    You advance tech by embracing open source inspired OSes like Android, deployed on multi-platform industry standard hardware.
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kiranga its also my view kuwa Ipad sijui iphone tofauti kubwa waliyo nao na washindani wao ni marketting department ya na marektting strategy zao.

    Technical specifications na mambo mengine ya kitaalam sioni uzuri wa vifaa vyao.
     
  7. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Why does Apple come up with something very new in the market and then others just follow the suit?
    If it wasn't for Apple we wouldn't have touch n' slide-smart phones (iPhone) or tablets (iPad).
    Kwa nini wengine waisubirie Apple waje na kitu then wao kazi ni kucopy and paste?
     
  8. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    Mkuu fuatilia Sio apple walikuja na touch screen phone wa kwanza walikuwepo tayari. Kule korea kuna brand sema hazina majina kimataifa tu zilikuwa na touch na slide phone zamani. In fact hata apple wana coopy na kuapaste. Walichonacho ni brand yao inajulikana worwide sabbau ya maretting..

    HP walikuwa na smart phone zao zinaitwa iPaq they were touch screeen na zilikuwa zinatumia window mobile nadhani bado zipo.


    Iphone frst touch screeen phone haina maana kuwa ndo world first touch screen phone. Just google. Uzuri dunia ya sasa ni mauzo ndo yatambua mshindi ndo maana apple iko juu lakini tukiangalia specs na features na standards mhhhhhh
     
  9. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuipenda simu au tablet ya aina fulani ni personal choice kama vile wewe unavyoenda kununua gari ama nguo, ni chaguo lako kutokana na moyo wako unapenda. Kuna mtu hata ijekutoka Nokia 99999999 yeye humwambii chochote na iPhone. Ukiangalia sana smartphones/tablts nyingi features ni zilezile hazijaachana sana
     
  10. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,624
    Trophy Points: 280
    Baada ya kusema hayo, pia ujue kwamba kuna technical standards na features fulani hazijali personal taste. Mimi siwezi kushangaa mtu akipenda Apple ingawa kwangu mimi Apple ni fashion accessory kama a Louis Vuitton bag more than anything else. Lakini mtu akiniambia Apple ni wa kwanza kuja na tablet au touch screen phone naona hafuatilii habari hizi, na kwake yeye kuwa wa kwanza ni kuwa wa kwanza katika publicity.

    Sishangai, ndio hawa hawa watu wanaokwambia David Livingstone alikuwa mtu wa kwanza kuona Victoria Falls or some bs like that.

    Eti Apple wa kwanza kuja na tablet/ touchscreen phone. You better double check your story.

    Apple wenyewe wezi wa ideas tu na wamekubali kuwalipa Samsung katika kesi ya patent violation.

    Sasa hawa pioneers wenu mbona wanawaibia Wa-Korea patented iintellectual property?

    Apple's Suit With Samsung Heats Up Further, More Products Added to Infringement Case | iSource
     
  11. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    bac na wao wameiga kutengeneza cm cuz samsung na nokia wameanza kutengeneza cm kabla yao!!na wao c wa 1 kutengeneza touchscreen phone o tablets!
     
  12. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hapa kimyaaaa! asante wadau kwa kutupa somo ambalo nilikuwa sijui. THAX
     
  13. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 754
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    I think IBM ndo walianza na tablets before Apple and about phones Apple was the first ones back in 1983 but it was (Landline) and in mobile it was LG prada.
     
  14. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 754
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mkuu kuhusu hilo naona inatokana na mapenzi yako pamoja na matumizi yako binafsi,maana ukiangalia features zao ukianza hazijapishana sana na unaweza kudownload apps ambazo zitakidhi mahitaji yako.
    Kama nikiambiwa nichague katika hizo mbili nitachukua Ipad
     
  15. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ulichotakiwa kusema ni Steve Jobs & Apple wamekuwa wakija na marketing strategy nzuri.
     
  16. i411

    i411 JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    [h=2]BLACKBERRY PLAYBOOK itakusanya vumbi tuu madukani mpaka waje kutoa msaada huku kwetu, mie nasubiria.[/h]
     
  17. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Daah yaani hauniambii kitu kuhusu ipad 3g yaani hii kitu kidogo inaweza ikafananishwa na samsung sio uchafu mwingine huo wa blackbell
     
Loading...