Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ipad nauza

Discussion in 'Matangazo madogo' started by massai, May 15, 2011.

  1. m

    massai JF-Expert Member

    #1
    May 15, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    iko kwenye hali nzuri,kama mpya vile 16gb inasehemu yakuweka line ya simu,haina kamera.0655945598
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Laki 1.5 utakula? Maana umesema unauza tu na hausemi bei!!! Weka ful specs hapa na bei! Ni apple ipad au Yu Tong? teh teh
     
  3. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sh. ngapi????????????
     
  4. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kopo hilo nini? mbona hutaji bei wewe aaa watu wengine bwana
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    karibu mgeni..
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    i pad 2 ???
    sio ya kichina kweli hii?
     
  7. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #7
    May 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    :laugh::laugh::laugh::laugh:
     
  8. m

    massai JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakati wewe unaleta masihara kwenye mambo ya msingi,wenzio tupo humu jamvini ku make something.nini maana yakuweka namba ya simu???inaelekea hukua seriouse kwanza umeanza kwa ku egnore wakati hata hukutaka kuspenda time just getting to know it,poa,next time ntakucheki na kitu kingine cha apple kwa sasa ninayo iphone 4, 16gb.
     
  9. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kamchango ketu umewasilisha lakini?...Au ndy JF shamba la bibi kuvuna bila kupanda!
    Na hiyo iphone unauzaje? AU BEI MPAKA NIKUPIGIE SIMU? :pound::pound::pound::pound:
     
Loading...