Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipad na ipod zinauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Nyamburi, Dec 19, 2011.

  1. Nyamburi

    Nyamburi JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau ninauza ipad na ipod,bei ni poa kabisa,yeyote ambae yuko interested an PM au simu 0755646049
     
  2. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,593
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Boresha Tangazo lako weka vifuatavyo:-
    -Picha ya unachouza
    -Specifications
    -Zinapotatikana na mawasiliano
    Asante sana.
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    weka habari kwa uzuri uone pm zitakavyofululiza, isije ikawa brother kaweka dukani kwake na wewe unatafuta cha juu. We need Specification + Price
     
  4. Nyamburi

    Nyamburi JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sawa mkuu,nitaboresha muda si mrefu,ila picha itakua ngumu muda huu,maana nimeziacha Dar na mimi niko mkoa,kifup ipad ni hz latest,nitaboresha tangazo muda si mrefu
     
  5. Nyamburi

    Nyamburi JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahah,mkuu umenichekesha hakuna cha juu,hiyo kitu ni yangu,naboresha tangazo muda si mrefu,ila ipad ni hizi ipad 2,zipo Dar es salaam
     
  6. Nyamburi

    Nyamburi JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ipod-4th gen, 64GB, 3G, na ipad 1st gen,64GB, 3G
     
  7. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Haujaeleweka kaka, hasa hapoo kwenye iPad, ni iPad2 Au 1? specifications zake ni zipi? Naomba na bei tafadhali, kama unaona noma kuzibandika hapa unaweza kunifowadia kwa pm. Thanx
     
  8. Nyamburi

    Nyamburi JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimekosea kidogo mkuu,nashukuru kwa kunisahihisha,ipod ndio latest ila ipad ni ipad1,image zitakuja soon maana me ni mkoani na hizo zipo Dar,specs hizo hapo juu!ziko na full accesories
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni mpya au uzed?
     
  10. Nyamburi

    Nyamburi JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni used like new mkuu
     
  11. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mbona picha yake hatuioni?
     
  12. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,135
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Weka picha tuone. Isije zikawa za wale jamaa zetu wafupi wenye Macho Madogo.
     
  13. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #13
    Dec 19, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hahahahahaaa!!! Nimeipenda hii........haya, offer yangu kwenye ipad ni 250k tsh, we unasemaje.
     
  14. Nyamburi

    Nyamburi JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahah,picha zitakuja muda si mrefu kaka,kuna mtu ata upload maana me nipo mkoa!kitu genuine mkuu
     
  15. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  16. Nyamburi

    Nyamburi JF-Expert Member

    #16
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau nashukuru,biashara imekwisha,bidhaa zilikua mbili na zote zimeshauzwa!
     
Loading...