Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

iPad bungeni:

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Feb 6, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,815
    Trophy Points: 280
    Wakuu kutokana na technology inavyopiga hatua inabidi kila kiti cha mbunge kiwekwe i pad ili kurahisia kazi za bungeni.
    mimi sio msemaji wa bunge ni ushauri tu unaweza kufuatwa au usifuatwe.kama hujui ninachomaanisha nomba usitokwe na mapovu.
     
  2. kopuko

    kopuko Senior Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwa ajili ya kazi gani?
    funguka ueleweke basi
     
  3. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,655
    Likes Received: 1,004
    Trophy Points: 280
    :lol::lol:
     
  4. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wengine wataomba coz,bora wabaki hvy hvy.
     
  5. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    umewaandikia wabunge pekee... You are wrong.. Wengi wao si members... Wanapitia tu threads na kutoka..
     
  6. m

    massai JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi ndugu yangu wewe unavyoijua ipad unafikiri na hao wazee wa posho wanaijua kivile,,,,,,? Wengine waliiona mara yakwanza kwa MBOWE.kama ngonyani si itakubidi utumie karne hata kuiwasha.
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    hizo button za microphone zinawapa tabu kutumia,sembuse ipad si wataishia kuporntoka tu
     
  8. King2

    King2 JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Maji marefu, rage wataweza kutumia?
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,815
    Trophy Points: 280
    wataweza,hii itawasaidia sana inawezekana wabunge wengi hawajui hata matumizi ya internet ..mbunge mzima na akili zake hawezi kusimama kusema eti mtandao wa jamii ufungwe..huu ni ulimbukeni mkubwa sana inaonyesha jinsi walivyo mbumbumbu...inabidi tuwasaidie wawe updated..wafiche upumbavu wao(sio wote)
     
  10. Mwita Matteo

    Mwita Matteo JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: May 16, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tatizo ya vitu kama hivyo I mean ipad na galaxy vinahijati angalau uwe na uelewa wa Lugha ya kingereza japo kidogo ili uweze kujiachia navyo, na si kukaririshwa kwamba ukitaka kitu fulani bofia hapa, ukiacha hao wazee ambao baadhi ni wasomi wazuri tu ila ukale wao unawazuia kutumia teknolojia mpya kuna wale ambao zaidi ya Elimu ya Msingi hawakuwahi kuitafuta Elimu ya Upili, sasa vitu kama hivyo kutumia itakua ngumu
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,815
    Trophy Points: 280
    ha ha ha ina maana wabunge wetu sio wasomi?
     
  12. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Hawakawii kucheki porn kinyemela, na wakapotezea mijadala
     
  13. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,681
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    wawekewe mashine zinazo-vibrate mbunge anaposinzia ili kuwaamsha magolilla!
     
  14. Abdillahjr

    Abdillahjr JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 695
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sio gorila, ni waziri wa usingizi na handsome wa mara!!!
     
  15. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wataishia ku-update facebook pages zao.. Lakini on a brighter side, watapata kitu cha kuwakeep busy wasilale...kama kucheza games (karata) kwenye hizo ipad...lol
     
  16. G

    Ginner JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Kuna haja gani ya kununua ipad za milioni kadhaa akati kuna mini laptops zinauzwa kwa bei nafuu na bado hawazitumii.....naona mtoa hoja anasupport matumizi mabaya ya pesa zetu wananchi.....
     
  17. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    zitaharibika kwa udenda wakatii wamezilalia...
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,815
    Trophy Points: 280
    yap ni kweli sio lazima wanunue i pad ila wanaweza kununua tablet au hata netbook..sema hawa mafisadi lazima watake kula hapo tena.
     
  19. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kwa akili za wabunge wengine wataomba waende kuwagawia wapiga kura utasikia Muheshimiwa spika kule jimboni kwangu wapiga kura wananiomba i Pad
     
  20. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,556
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Kaka hao wabunge wameshindwa kutumia laptop itakuwa Ipad kila wakati watuliza keypad wapi au hizo Ipad zije na keypad kabsa na mouse,hebu muulize katibu wa bunge Dr Kashilili,kuna wakati aliwapa wabunge 20 laptop ili waweze kusoma miswaada ya bunge,walipewa mpaka CD ,zilirudi zimemwagiwa kahawa/chai na hata CD hazikurudi tena,huenda wabunge'' vijana ''wa CHADEMA lakini hao wa magamba,watu kama mbunge wa Maswa wamezoea kuongea wataona Ipad zitawachelewesha ,wamezoea kuongea ''kutoka mdomoni moja kwa moja''
     
Loading...